|
|
หนังสือรับรองแทนหลักฐานผ่านการอบรม
****หากยังไม่ได้เข้ากลุ่มไลน์ขอให้ scan เข้ากลุ่มไลน์โดยใช้ QR code ที่อยู่ในถุงอุปกรณ์ เพื่อใช้เป็นช่องทางในการติดต่อกับผู้จัดอบรม***
***รอบพิเศษ (ผู้อบรมเตรียม PPE เอง) คือผู้ที่ลงทะเบียนวันที่ 28 กันยายน 2563 ตั้งแต่เวลา 11.00 น.***
***รอบปกติคือผู้ที่ลงทะเบียนวันที่ 28 กันยายน 2563 ก่อนเวลา 11.00 น.***
ติดต่อสอบถาม: คุณวันวิสา สุดสมัย โทร 0 2218 5213 (โทรศัพท์ภายในจุฬาฯ และโทรศัพท์เคลื่อนที่) 0 2218 6176 (เฉพาะโทรศัพท์ภายในจุฬาฯ) หรือโทร 09 9132 6622
***หลักฐานผ่านการอบรมที่ได้จากหลักสูตรอบรมนี้สามารถใช้ประกอบการพิจารณาข้อเสนอโครงการวิจัยด้านความปลอดภัยทางชีวภาพกับ IBC ประจำส่วนงานหรือ CU-IBC ได้***
***ศปอส. ได้รับการรับรองเป็นหน่วยงานหรือองค์กรที่มีหลักสูตรอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพ จากกรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ ตั้งแต่วันที่ 4 มิถุนายน 2562 หลักฐานผ่านการอบรมที่ได้รับจากหลักสูตรอบรมนี้จึงสามารถใช้เป็น “หลักฐานการอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพ (biosafety) และการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพ (biosecurity)” สำหรับการขอ/ต่ออายุหนังสือรับรองการแจ้ง/ใบอนุญาตเชื้อโรคและพิษจากสัตว์ได้***
เงื่อนไข
- ขอสงวนสิทธิ์สำหรับบุคลากรและนิสิตบัณฑิตศึกษาของจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยเท่านั้น (หลักฐานผ่านการอบรมหลักสูตรอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพมีอายุ 3 ปี ดังนั้นกรณีผ่านการอบรมหลักสูตรนี้ไม่เกิน 3 ปี แต่มีความประสงค์จะอบรมซ้ำ ศปอส. ขอพิจารณาสิทธิ์เข้าอบรมเป็นลำดับถัดไปจากผู้ที่ยังไม่เคยอบรมและผู้ที่อบรมเกิน 3 ปีแล้ว)
- ผู้ประสงค์เข้าอบรมต้องมีบัญชี CUNET ห้ามใช้บัญชี CUNET ของผู้อื่น หากตรวจสอบพบจะถูกตัดสิทธิ์เข้าอบรม
- ผู้ประสงค์เข้าอบรมต้องตรวจสอบรายชื่อผู้สมัคร รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม และรายชื่อผู้ผ่านการอบรมที่หน้าเว็บไซต์ ศปอส. เมนูอบรม/สัมมนา
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมแต่ไม่สามารถเข้ารับการอบรมได้ต้องแจ้งกลับมาที่คุณวันวิสา สุดสมัย ภายในวันที่กำหนด หากไม่แจ้งจะถูกตัดสิทธิ์การเข้าอบรมหลักสูตรนี้ทั้งแบบออนไลน์และแบบปกติในรุ่นสำหรับบุคลากรและนิสิตบัณฑิตศึกษาของจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยในครั้งถัดไป
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบบรมหรือตัวแทนผู้มีสิทธิ์เข้าอบบรมต้องมารับอุปกรณ์สำหรับใช้ในการอบรมภาคปฏิบัติ (PPE และ Spill kit) ตามวัน เวลา และสถานที่กำหนด
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบบรมต้องเตรียมอุปกรณ์ที่สามารถเข้าโปรแกรม Zoom และสามารถเปิดกล้องได้ หากไม่เปิดกล้องขณะสอบจะถือว่าไม่ผ่านการอบรม และอุปกรณ์สำหรับสแกน QR code เพื่อเช็คชื่อ ถ่ายภาพในช่วงอบรมภาคปฏิบัติส่งอาจารย์ผู้สอนขณะอบรม และใช้ G Suite for Education (Google Apps) สำหรับนิสิตและบุคลากรจุฬาฯ ในการส่งไฟล์ภาพถ่าย
- ผู้ผ่านการอบรมต้องเข้าอบรมออนไลน์ตามขั้นตอนที่ผู้จัดกำหนดโดยรายละเอียดขั้นตอนก่อนอบรม ขณะอบรม และหลังอบรมดังด้านล่าง
- ผู้ลงทะเบียนรอบพิเศษต้องเตรียม PPE เอง โดย PPE มีความครบถ้วนและถูกต้อง (หากไม่เป็นไปตามเงื่อนไขอาจถูกหักคะแนนและอาจมีผลทำให้ไม่ผ่านการอบรม) สำหรับ Spill kit สามารถมารับได้ตามวันเวลาและสถานที่ที่กำหนด (เงื่อนไขเพิ่มเติมของผู้ลงทะเบียนรอบพิเศษ)
รายการ PPE
- หมวกคลุมผม (ได้ทั้งแบบใช้แล้วทิ้งและแบบผ้า)
- แว่นตานิรภัย
- หน้ากาก N95
- เสื้อคลุมปฏิบัติการ (ได้ทั้งแบบใช้แล้วทิ้งหรือแบบผ้า)
- ถุงมือยาง
- ถุงคลุมรองเท้า
ขั้นตอนก่อนการอบรม
- ลงทะเบียนได้ตั้งแต่วันที่ 28 กันยายน – 2 ตุลาคม 2563 (หรือปิดรับลงทะเบียนเมื่อมีผู้ลงทะเบียนครบ 150 คน) (ไม่เสียค่าใช่จ่าย)
- การลงทะเบียนและการเข้าอบรมออนไลน์ต้องใช้ Username และ Password ของบัญชี CUNET ในการเข้าสู่ระบบ กรณีไม่มีบัญชี CUNET สามารถขอได้ที่ https://www.it.chula.ac.th/service/cunet/
- ตรวจสอบรายชื่อผู้ลงทะเบียนสำเร็จที่เมนู “รายชื่อผู้สมัคร” ทันทีที่ลงทะเบียนเสร็จ และตรวจสอบรายชื่อผู้ได้รับสิทธิ์เข้าอบรมที่เมนู“รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม” ในวันที่ 5 ตุลาคม 2563
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมแต่ไม่สามารถเข้ารับการอบรมได้ต้องแจ้งกลับมาที่คุณวันวิสา สุดสมัย ทางอีเมล Wanwisa.Su@chula.ac.th ภายในวันที่ 6 ตุลาคม 2563 โดยจะมีอีเมลตอบกลับภายใน 1 วันทำการ
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบบรมหรือตัวแทนผู้มีสิทธิ์เข้าอบบรมต้องมารับอุปกรณ์ที่ใช้ในการอบรมภาคปฏิบัติ (PPE และ Spill kit) ระหว่างวันที่ 7-8 ตุลาคม 2563 เวลา 9.00-17.00 น. (ไม่พักเที่ยง) ที่ห้อง 1404/10 ชั้น 14 อาคารมหาวชิรุณหิศ คณะวิทยาศาสตร์
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมทดสอบการ Login เข้าระบบ SHECU Moodle http://www.coursetraining.shecu.chula.ac.th/ ด้วยบัญชี CUNET (พิมพ์ Username และ Password ด้วยตัวอักษรตัวเล็กทั้งหมด) และทดสอบเข้าเช็คชื่อและส่งภาพถ่ายโดยใช้ G Suite for Education (Google Apps) โดยสแกน QR code ที่จะส่งให้ในกลุ่มไลน์ได้ตั้งแต่วันที่ 7-9 ตุลาคม 2563 หากพบปัญหาให้แจ้งที่กลุ่มไลน์ ภายในวันที่ 9 ตุลาคม 2563 (QR code สำหรับเข้ากลุ่มไลน์จะได้รับพร้อมอุปกรณ์สำหรับภาคปฏิบัติ)
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมต้องเตรียมอุปกรณ์ที่สามารถเข้าโปรแกรม Zoom และสามารถเปิดกล้องได้ (ศึกษาวิธีการใช้งาน Zoom ได้ที่ https://www.it.chula.ac.th/service/chulazoom/) และอุปกรณ์สำหรับสแกน QRcode เพื่อเช็คชื่อ ถ่ายภาพในช่วงอบรมทำภาคปฏิบัติส่งอาจารย์ผู้สอนขณะอบรม และใช้ G Suite for Education (Google Apps) สำหรับนิสิตและบุคลากรจุฬาฯ ในการส่งภาพถ่าย
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมต้องเตรียมพื้นที่ขนาด 1 ตารางเมตร สำหรับฝึกปฏิบัติการ
ขั้นตอนขณะอบรม
- เข้าอบรมในวันที่ 14-16 ตุลาคม 2563 ที่เว็บไซต์ ศปอส. (https://www.shecu.chula.ac.th/home/train-list.asp?train=111)
- ในหน้ารายละเอียดการอบรม เลือก SHECU Moodle จากนั้นเลือกหลักสูตรอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพรุ่นที่ 9 (รูปแบบออนไลน์) และ Login ด้วยบัญชี CUNET
- เข้าลิงก์ห้องอบรม Zoom ที่แสดงใน SHECU Moodle โดยห้องอบรม Zoom เปิดตั้งแต่เวลา 7.30 น. ขอให้ตั้งชื่อผู้ใช้งานด้วยชื่อและนามสกุลของผู้เข้าอบรมเป็นภาษาไทย
- ไม่อนุญาตให้คัดลอกและส่งต่อลิงก์ห้องอบรม Zoom ให้ผู้อื่น
- การสอบก่อนและหลังอบรมต้องเปิดกล้อง
ขั้นตอนหลังการอบรม
ตรวจสอบรายชื่อผู้ผ่านการอบรมได้ที่เมนู “รายชื่อผู้ผ่านการอบรม” ได้ตั้งแต่วันที่ 19 ตุลาคม 2563 และรับหลักฐานผ่านการอบรมด้วยตนเองหรือส่งตัวแทนมารับได้ที่ ศปอส. ได้ตั้งแต่วันที่ 9 พฤศจิกายน 2563 ถึงวันที่ 4 ธันวาคม 2563
***แจ้งสละสิทธิ์เข้าอบรมได้ที่อีเมล Wanwisa.Su@chula.ac.th ภายในวันที่ 6 ตุลาคม 2563 (ตอบกลับภายใน 1 วันทำการ) หากไม่แจ้งจะถูกตัดสิทธิ์การเข้าอบรมหลักสูตรนี้ในครั้งถัดไป***
***รอบพิเศษ (ผู้ลงทะเบียนเตรียม PPE เอง) คือผู้ที่ลงทะเบียนวันที่ 28 กันยายน 2563 ตั้งแต่เวลา 11.00 น.***
***ตรวจสอบรายชื่อผู้สมัครทันทีหลังลงทะเบียนเสร็จ***
1. | นายกกุธภัณฑ์ บุหลัน | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
2. | นางสาวกนกพร เสนะวัต รักวงศ์อาชีพ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
3. | นางกัญญาณัฐ ผิวผ่อง | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
4. | กันยารัตน์ บุญเพ็ง | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
5. | กัลยภัสสร์ หัสเสม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
6. | นางสาวกิตติพรพรรณ กระจกภาพ | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
7. | กิติโชค ชูจิตวาณิชกุล | ศูนย์สัตว์ทดลอง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
8. | กุลจิรา มงคลพบสิน | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
9. | กุลจิรา โรจน์ไพศาลกิจ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
10. | เกศินี อินทรคชสาร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | นางสาวเกษรา จักรพิมพ์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
12. | นางสาวขวัญจิรา ทรงศรีทยา | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
13. | นางสาวคัชรินทร์ พิมศิริ | สหสาขาปิโตรเคมี-วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
14. | นายจตุรงค์ พรหมสุข | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
15. | จิณณวัตร จงคุ้มครอง | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
16. | จิดาภา ใจเที่ยง | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
17. | จิรภา อินทรสุนทร | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
18. | จีรประภา ดวงบุผา | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
19. | นายจีราวิชช์ ศิรกิตติวรพงษ์ | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
20. | จุฑาทิพย์ มานิสสรณ์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
21. | เจนวิทย์ จินดามัย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
22. | ดร.ฉัตรชัย นพวิชัย | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
23. | นางสาวชญาภรณ์ ตันติธรรม | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
24. | ชนันดา ชื่นชม | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
25. | นางสาวชนิกานต์ ชูสิทธิ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
26. | ชนินทร์ ศิลปชัยพร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
27. | ผศ.ดร.ชุติธร เกตุลอย | ภาควิชาเวชศาสตร์ชันสูตร คณะแพทยศาสตร์ |
28. | ซูไวบ๊ะ สุหลง | บริการวิชาการและวิจัย กลุ่มภารกิจบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
29. | ฐิตาพร เหมนุสรณานนท์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
30. | อ. ดร.ฐิติทิพย์ ทิพยมนตรี | ภาควิชารังสีเทคนิคและฟิสิกส์ฯ คณะสหเวชศาสตร์ |
31. | ฐิติพร ภัทรกานต์กุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
32. | อ. ดร. สพ.ญ.ณทยา เจริญวิศาล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
33. | นายณภัทร ลภัสชวัล | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
34. | ณัฏฐนันท์ บูรณวณิชวงศ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
35. | ณัฐชยา อมรรักษ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
36. | ณัฐชา หล้าพันธ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
37. | ณัฐธมลพรรณ วิทยาวิมล | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
38. | นางสาวณัฐธยาน์ ดวงทิม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
39. | ณัฐธยาน์ ภัทรพิพัฒน์กุล | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
40. | ณัฐพงศ์ นพโลหะ | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
41. | นางสาวณัฐรดี บริสุทธิ์สวัสดิ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
42. | นายณัฐวร ศุภวงศานนท์ | หน่วยปฏิบัติการวิจัยจุลชีววิทยาช่องปากและวิทยาภูมิคุ้มกัน คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
43. | ณัฐิวุฒิ ขุนอาวุธ | สำนักบริหารวิจัย ศูนย์พัฒนาชุดตรวจวินิจฉัยตามมาตรฐานสากล |
44. | ณิชากร อมรบุญชัย | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
45. | นายตระการ พานไธสง | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
46. | ตวงรัตน์ ตันว่องวินิจ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
47. | ต่วนยัสมีน แซแร | ฝ่ายบริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
48. | ตันติกร เหล่าสุข | วิทยาศาสตร์เพื่ออุตสาหกรรม คณะวิทยาศาสตร์ |
49. | ทรงเกียรติ์ สุขมงคลชัย | จุลชีววิทยา(สหสาขาวิชา) บัณฑิตวิทยาลัย |
50. | ทฤษฎี เลาหเสรีกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
51. | ทัศน์พล บุณยรัตนสุนทร | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
52. | ธนพร อมรพันธางค์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
53. | ธนิต แซ่หลิ่ว | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
54. | นายธัญพิสิษฐ์ ล้อมพิทักษ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
55. | นภรดา หล่อตระกูลงาม | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
56. | สพญ.นภวัลย์ บรรพพงศ์ | ศูนย์เชี่ยวชาญเฉพาะทางโรคอุบัติใหม่และอุบัติซ้ำในสัตว์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
57. | นางสาวนราวัลลภ์ แก้วทวี | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
58. | นลินี ประเสริฐกุล | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
59. | นัจวา สันติวรกุล | ชีวเวช บัณฑิตวิทยาลัย |
60. | นันทิตา สิงห์พนมชัย | ชีวเวชศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
61. | นันทิพร นันท์ธนทรัพย์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
62. | นิชกานต์ เอื้อเฟื้อ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
63. | นิธิกร ลีห์อร่ามวัฒน์ | นิสิต บัณฑิตวิทยาลัย |
64. | นิรินธน์ ศีตมโนชญ์ | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
65. | นิสาชล เทศศรี | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
66. | นางสาวบัวกชพรรณ จิรบรรเจิดสิรี | หลักสูตรเภสัชศาสตร์และเทคโนโลยี คณะเภสัชศาสตร์ |
67. | บุญญิสา บูรณะเทพ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
68. | นางสาวบุญอาภา พวงเกตุ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
69. | บุษยมาศ ผุดผาด | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
70. | เบญจวรรณ วงษ์พรม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
71. | เบญจะพร ตันติวณิชพันธุ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
72. | ปนัดดา อยู่อภิบาลรักษ์ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
73. | ประจักษ์จิตร ชุ่มเขียว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
74. | ประภาศิริ ธีรคันธมาทน์ | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
75. | อ. ดร. ทญ.ปรางทิพย์ โพธิวิรัตนานนท์ | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
76. | ปวันรัตน์ ชัยศรี | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
77. | ปวีณา กาญจนสินธุ์ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
78. | ปัญญ์ แสงไชย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
79. | นายปัณณวิชญ์ ถิรบวรกิจพิธาน | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
80. | นางสาวปาริชาติ ชุมทอง | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
81. | อ.ดร.ปิยนุช วงศ์อนันต์ | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
82. | นางสาวผาณิต ทรงวุฒิ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
83. | พงศกร ยันตะศิริ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
84. | พรทิพย์ เพลินศิลป์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
85. | นางสาวพรพรรณ โรหิตรัตน์ | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
86. | ดร.พรพิมล มะหะหมัด | ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
87. | นางสาวพรภัสสร จุฬาลักษณานุกูล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
88. | พรลภัส แก้ววิลัย | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
89. | นายพัชรวัชร์ ศิริปมิตต์ดุล | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
90. | พัชรา กองยศสืบ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
91. | นางสาวพัชรี โยควิบูล | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
92. | พัชรีญา ทองจันทร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
93. | พัฒนฉัตร เลิศพีรพันธุ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
94. | พิณณพรรษ ปิ่นศร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
95. | พิมพ์ชนก พันธุ์แก้ว | สาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
96. | นางสาวพิมพ์พร มีขันทอง | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
97. | พิมพ์วิภา สุวรรณกาศ | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
98. | พิรินาถ เอื้อปัญจะสินธุ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
99. | พิลัมภา ตองอ่อน | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
100. | พีรพล ดีทันญะ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
101. | นางสาวพุทธมาศ ผิวล่อง | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
102. | ดร.เพ็ญพิชา สท้านวัตร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
103. | นางสาวเพ็ญสุดา สมภูงา | วิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
104. | นางสาวไพพิศ ศิริธรรมพันธ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
105. | ฟิรดาว สุรัตนมาลย์ | ฝ่ายบริการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
106. | ภควิชญ์ เมธาธีระนันท์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
107. | ภัควลัญชณ์ รุจิรประเสริฐ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
108. | นางสาวภัทธร ใจกล้า | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
109. | นางสาวภัทราวดี สุหลง | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
110. | ภาณุพงศ์ ดุงโคกกรวด | ศูนย์สัตว์ทดลอง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
111. | ภาวินี ปัญจบุศย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
112. | ภิญญดาพัชญ์ อรุณทองสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
113. | ภิรญา ฉัฐธนาธร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
114. | ภูธน ไกรสุริยวงศ์ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
115. | ภูมินทร์ ชินภักดี | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
116. | ภูริชญ์ บุญสนิท | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
117. | ภูริวัฒน์ เขียวคำรพ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
118. | นพ.ภูษณุ ธนาพรสังสุทธิ์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
119. | มณฑิสา มังคะลี | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
120. | มธุริน เนตรสูงเนิน | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
121. | มนัสนันท์ พวงพัฒนชัย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
122. | นางสาวมานา นราธิปกร | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
123. | นางสาวมุกมณี มีสนุ่น | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
124. | เมธัส แกล้วกล้า | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
125. | นางสาวรวิษฎา ผลสิน | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
126. | อ.นพ.รองพงศ์ โพล้งละ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
127. | รัฐ พิชญางกูร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
128. | รุ้งตะวัน หนูเทศ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
129. | วงศธร กิตตินิมิตมงคล | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
130. | วนัชพร สุริยะ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
131. | นายวรวัจน์ คำห้าง | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
132. | วริยา เนมิตกนาม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
133. | ดร.วลัยพร เจริญทรัพย์ศรี | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
134. | ดร.วันวิสา พูนลาภเดชา | สำนักบริหารวิจัย ศูนยพัฒนาชุดตรวจวินิจฉัยตามมาตรฐานสากล |
135. | วาสนา อยู่วัฒนะ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
136. | วาสิตา วิทยธีราภรณ์ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
137. | วิชนันท์ วรรณศรีจันทร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
138. | วิรัชนันท์ วุฒา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
139. | วิรัตน์ พิพัฒนไมตรี | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
140. | วิศรุตม์ ประวัติวัชรา | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
141. | วุฒิพงษ์ วงศ์ทิพย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
142. | เวธกา ธาราศิริวัฒน์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
143. | ผศ.ดร.ศานิต ปิยพัฒนากร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
144. | ศิริพร จิตแก้ว | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
145. | ผศ.ดร.ศิริพร ชื้อชวาลกุล | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
146. | นางสาวศิริพร ยมรัตน์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
147. | ศิริมา บุญจริง | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
148. | สกันท์ วารินหอมหวล | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
149. | สกาวรัตน์ จันทร์ไพจิตร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
150. | สลิษา เบญจสกุลลือชา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
151. | สวิตต์ คงเดชาเลิศ | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
152. | นางสาวสายฝน ศรีชมภู | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
153. | นายสารัช สุริยาแสงเพช็ร์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
154. | สาวียะห์ กาโฮง | ฝ่ายบริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
155. | ผศ. ดร.สิทธิพร ภัทรดิลกรัตน์ | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
156. | สิรวิทย์ ภักดีพาณิชย์กิจ | ภาควิชาสัตวแพทยสาธารณสุข คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
157. | อ. ดร. ทญ.สิริโฉม สาตราวาหะ | ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน คณะทันตแพทยศาสตร์ |
158. | สิริธัช ภมรสูต | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
159. | ดร.สิรินาถ เตชา | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
160. | นายสิวาลัย เลิศคารม | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
161. | รศ.ดร.สีหนาท ประสงค์สุข | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
162. | ผศ.ดร.สุกัญญา เจริญพร | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
163. | สุกัญญา โสอุดร | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
164. | สุจิตรา ต๊ะยามัน | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
165. | นางสาวสุจินต์ ศิริสวัสดิ์ | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
166. | นางสาวสุนิตา นิลเขตร์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
167. | นางสาวสุภณัฐ บุญญาภิสิทธิ์โสภา | หน่วยชันสูตรโรคสัตว์กลาง คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
168. | ดร.สุภาภรณ์ วัชรพฤษาดี | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
169. | สุภิสรา ธนบัตร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
170. | ดร.สุรเชษฐ์ บุรุษอาชาไนย | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
171. | สุรางค์รัตน์ ทองกร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
172. | สุวิชชา จอกทอง | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
173. | สุสิตา โนรี | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
174. | หัฏฐญา เบญญาอภิกุล | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
175. | อชิรญา สมพงษ์ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
176. | อธิษฐาน เติมวรสิน | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
177. | อภิญญา ปาฏิโก | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
178. | อักษรพัทธ์ พวงสำลีกุล | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
179. | อัจฉราภรณ์ เจียรนัยกูร | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
180. | อัษฎางค์ ธีระศรี | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
181. | ดร.อาคม ไชยวงศ์คต | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
182. | อาณกร เรืองปราชญ์ | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
183. | อาทิตยา อารมณ์สวะ | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
184. | นางสาวเอื้อการย์ อุบลสะอาด | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
185. | โอม แสนศิริพันธ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
186. | นายฮาซัม เจะบากอ | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
187. | ฮาฟีซาร์ สาคอ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
***แจ้งสละสิทธิ์เข้าอบรมได้ที่อีเมล Wanwisa.Su@chula.ac.th ภายในวันที่ 6 ตุลาคม 2563 (ตอบกลับภายใน 1 วันทำการ) หากไม่แจ้งจะถูกตัดสิทธิ์การเข้าอบรมหลักสูตรนี้ในครั้งถัดไป***
***รอบพิเศษ (ผู้ลงทะเบียนเตรียม PPE เอง) คือผู้ที่ลงทะเบียนวันที่ 28 กันยายน 2563 ตั้งแต่เวลา 11.00 น.***
***ตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมได้ในวันที่ 5 ตุลาคม 2563 เวลา 13.00 น.***
***โปรดอ่านประกาศและเงื่อนไข รวมทั้งขั้นตอนก่อนอบรม ขณะอบรม และหลังอบรม ที่เมนูรายละเอียด***
รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม (รอบปกติ)
- มุกมณี มีสนุ่น |
- กิตติพรพรรณ กระจกภาพ |
- ตระการ พานไธสง |
- วลัยพร เจริญทรัพย์ศรี |
- สุรเชษฐ์ บุรุษอาชาไนย |
- สิรินาถ เตชา |
- พัชรี โยควิบูล |
- ปาริชาติ ชุมทอง |
- เพ็ญพิชา สท้านวัตร |
- ปรางทิพย์ โพธิวิรัตนานนท์ |
- สิริโฉม สาตราวาหะ |
- ณทยา เจริญวิศาล |
- ฐิติทิพย์ ทิพยมนตรี |
- ปัณณวิชญ์ ถิรบวรกิจพิธาน |
- ณัฐธยาน์ ดวงทิม |
- ธัญพิสิษฐ์ ล้อมพิทักษ์ |
- ภัทธร ใจกล้า |
- สุจินต์ ศิริสวัสดิ์ |
- บัวกชพรรณ จิรบรรเจิดสิรี |
- ณัฐวร ศุภวงศานนท์ |
- เกษรา จักรพิมพ์ |
- จีราวิชช์ ศิรกิตติวรพงษ์
- พิมพ์พร มีขันทอง
- มานา นราธิปกร
รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม (รอบพิเศษ)
- ไพพิศ ศิริธรรมพันธ์
- เอื้อการย์ อุบลสะอาด
- สารัช สุริยาแสงเพช็ร์
- สิวาลัย เลิศคารม
- พัชรวัชร์ ศิริปมิตต์ดุล
- ณภัทร ลภัสชวัล
- สุภาภรณ์ วัชรพฤษาดี
- ฉัตรชัย นพวิชัย
- ภูษณุ ธนาพรสังสุทธิ์
- ศิริพร ยมรัตน์
- วรวัจน์ คำห้าง
รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมของรอบปกติ (ลงทะเบียนวันที่ 28 กันยายน 2563 ก่อนเวลา 11.00 น.) และรอบพิเศษ (ลงทะเบียนวันที่ 28 กันยายน 2563 ตั้งแต่เวลา 11.00 น.)
1. | นายกกุธภัณฑ์ บุหลัน | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
2. | นางสาวกนกพร เสนะวัต รักวงศ์อาชีพ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
3. | นางกัญญาณัฐ ผิวผ่อง | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
4. | กันยารัตน์ บุญเพ็ง | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
5. | กัลยภัสสร์ หัสเสม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
6. | นางสาวกิตติพรพรรณ กระจกภาพ | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
7. | กิติโชค ชูจิตวาณิชกุล | ศูนย์สัตว์ทดลอง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
8. | กุลจิรา มงคลพบสิน | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
9. | กุลจิรา โรจน์ไพศาลกิจ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
10. | เกศินี อินทรคชสาร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | นางสาวเกษรา จักรพิมพ์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
12. | นางสาวขวัญจิรา ทรงศรีทยา | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
13. | นางสาวคัชรินทร์ พิมศิริ | สหสาขาปิโตรเคมี-วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
14. | นายจตุรงค์ พรหมสุข | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
15. | จิณณวัตร จงคุ้มครอง | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
16. | จิดาภา ใจเที่ยง | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
17. | จิรภา อินทรสุนทร | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
18. | จีรประภา ดวงบุผา | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
19. | นายจีราวิชช์ ศิรกิตติวรพงษ์ | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
20. | จุฑาทิพย์ มานิสสรณ์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
21. | เจนวิทย์ จินดามัย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
22. | ดร.ฉัตรชัย นพวิชัย | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
23. | นางสาวชญาภรณ์ ตันติธรรม | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
24. | ชนันดา ชื่นชม | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
25. | นางสาวชนิกานต์ ชูสิทธิ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
26. | ชนินทร์ ศิลปชัยพร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
27. | ผศ.ดร.ชุติธร เกตุลอย | ภาควิชาเวชศาสตร์ชันสูตร คณะแพทยศาสตร์ |
28. | ซูไวบ๊ะ สุหลง | บริการวิชาการและวิจัย กลุ่มภารกิจบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
29. | ฐิตาพร เหมนุสรณานนท์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
30. | อ. ดร.ฐิติทิพย์ ทิพยมนตรี | ภาควิชารังสีเทคนิคและฟิสิกส์ฯ คณะสหเวชศาสตร์ |
31. | ฐิติพร ภัทรกานต์กุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
32. | อ. ดร. สพ.ญ.ณทยา เจริญวิศาล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
33. | นายณภัทร ลภัสชวัล | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
34. | ณัฏฐนันท์ บูรณวณิชวงศ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
35. | ณัฐชยา อมรรักษ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
36. | ณัฐชา หล้าพันธ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
37. | ณัฐธมลพรรณ วิทยาวิมล | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
38. | นางสาวณัฐธยาน์ ดวงทิม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
39. | ณัฐธยาน์ ภัทรพิพัฒน์กุล | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
40. | ณัฐพงศ์ นพโลหะ | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
41. | นางสาวณัฐรดี บริสุทธิ์สวัสดิ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
42. | นายณัฐวร ศุภวงศานนท์ | หน่วยปฏิบัติการวิจัยจุลชีววิทยาช่องปากและวิทยาภูมิคุ้มกัน คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
43. | ณัฐิวุฒิ ขุนอาวุธ | สำนักบริหารวิจัย ศูนย์พัฒนาชุดตรวจวินิจฉัยตามมาตรฐานสากล |
44. | ณิชากร อมรบุญชัย | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
45. | นายตระการ พานไธสง | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
46. | ตวงรัตน์ ตันว่องวินิจ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
47. | ต่วนยัสมีน แซแร | ฝ่ายบริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
48. | ตันติกร เหล่าสุข | วิทยาศาสตร์เพื่ออุตสาหกรรม คณะวิทยาศาสตร์ |
49. | ทรงเกียรติ์ สุขมงคลชัย | จุลชีววิทยา(สหสาขาวิชา) บัณฑิตวิทยาลัย |
50. | ทฤษฎี เลาหเสรีกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
51. | ทัศน์พล บุณยรัตนสุนทร | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
52. | ธนพร อมรพันธางค์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
53. | ธนิต แซ่หลิ่ว | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
54. | นายธัญพิสิษฐ์ ล้อมพิทักษ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
55. | นภรดา หล่อตระกูลงาม | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
56. | สพญ.นภวัลย์ บรรพพงศ์ | ศูนย์เชี่ยวชาญเฉพาะทางโรคอุบัติใหม่และอุบัติซ้ำในสัตว์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
57. | นางสาวนราวัลลภ์ แก้วทวี | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
58. | นลินี ประเสริฐกุล | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
59. | นัจวา สันติวรกุล | ชีวเวช บัณฑิตวิทยาลัย |
60. | นันทิตา สิงห์พนมชัย | ชีวเวชศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
61. | นันทิพร นันท์ธนทรัพย์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
62. | นิชกานต์ เอื้อเฟื้อ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
63. | นิธิกร ลีห์อร่ามวัฒน์ | นิสิต บัณฑิตวิทยาลัย |
64. | นิรินธน์ ศีตมโนชญ์ | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
65. | นิสาชล เทศศรี | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
66. | นางสาวบัวกชพรรณ จิรบรรเจิดสิรี | หลักสูตรเภสัชศาสตร์และเทคโนโลยี คณะเภสัชศาสตร์ |
67. | บุญญิสา บูรณะเทพ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
68. | นางสาวบุญอาภา พวงเกตุ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
69. | บุษยมาศ ผุดผาด | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
70. | เบญจวรรณ วงษ์พรม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
71. | เบญจะพร ตันติวณิชพันธุ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
72. | ปนัดดา อยู่อภิบาลรักษ์ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
73. | ประจักษ์จิตร ชุ่มเขียว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
74. | ประภาศิริ ธีรคันธมาทน์ | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
75. | อ. ดร. ทญ.ปรางทิพย์ โพธิวิรัตนานนท์ | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
76. | ปวันรัตน์ ชัยศรี | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
77. | ปวีณา กาญจนสินธุ์ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
78. | ปัญญ์ แสงไชย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
79. | นายปัณณวิชญ์ ถิรบวรกิจพิธาน | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
80. | นางสาวปาริชาติ ชุมทอง | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
81. | อ.ดร.ปิยนุช วงศ์อนันต์ | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
82. | นางสาวผาณิต ทรงวุฒิ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
83. | พงศกร ยันตะศิริ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
84. | พรทิพย์ เพลินศิลป์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
85. | นางสาวพรพรรณ โรหิตรัตน์ | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
86. | ดร.พรพิมล มะหะหมัด | ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
87. | นางสาวพรภัสสร จุฬาลักษณานุกูล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
88. | พรลภัส แก้ววิลัย | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
89. | นายพัชรวัชร์ ศิริปมิตต์ดุล | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
90. | พัชรา กองยศสืบ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
91. | นางสาวพัชรี โยควิบูล | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
92. | พัชรีญา ทองจันทร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
93. | พัฒนฉัตร เลิศพีรพันธุ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
94. | พิณณพรรษ ปิ่นศร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
95. | พิมพ์ชนก พันธุ์แก้ว | สาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
96. | นางสาวพิมพ์พร มีขันทอง | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
97. | พิมพ์วิภา สุวรรณกาศ | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
98. | พิรินาถ เอื้อปัญจะสินธุ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
99. | พิลัมภา ตองอ่อน | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
100. | พีรพล ดีทันญะ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
101. | นางสาวพุทธมาศ ผิวล่อง | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
102. | ดร.เพ็ญพิชา สท้านวัตร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
103. | นางสาวเพ็ญสุดา สมภูงา | วิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
104. | นางสาวไพพิศ ศิริธรรมพันธ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
105. | ฟิรดาว สุรัตนมาลย์ | ฝ่ายบริการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
106. | ภควิชญ์ เมธาธีระนันท์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
107. | ภัควลัญชณ์ รุจิรประเสริฐ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
108. | นางสาวภัทธร ใจกล้า | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
109. | นางสาวภัทราวดี สุหลง | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
110. | ภาณุพงศ์ ดุงโคกกรวด | ศูนย์สัตว์ทดลอง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
111. | ภาวินี ปัญจบุศย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
112. | ภิญญดาพัชญ์ อรุณทองสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
113. | ภิรญา ฉัฐธนาธร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
114. | ภูธน ไกรสุริยวงศ์ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
115. | ภูมินทร์ ชินภักดี | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
116. | ภูริชญ์ บุญสนิท | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
117. | ภูริวัฒน์ เขียวคำรพ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
118. | นพ.ภูษณุ ธนาพรสังสุทธิ์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
119. | มณฑิสา มังคะลี | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
120. | มธุริน เนตรสูงเนิน | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
121. | มนัสนันท์ พวงพัฒนชัย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
122. | นางสาวมานา นราธิปกร | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
123. | นางสาวมุกมณี มีสนุ่น | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
124. | เมธัส แกล้วกล้า | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
125. | นางสาวรวิษฎา ผลสิน | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
126. | อ.นพ.รองพงศ์ โพล้งละ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
127. | รัฐ พิชญางกูร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
128. | รุ้งตะวัน หนูเทศ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
129. | วงศธร กิตตินิมิตมงคล | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
130. | วนัชพร สุริยะ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
131. | นายวรวัจน์ คำห้าง | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
132. | วริยา เนมิตกนาม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
133. | ดร.วลัยพร เจริญทรัพย์ศรี | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
134. | ดร.วันวิสา พูนลาภเดชา | สำนักบริหารวิจัย ศูนยพัฒนาชุดตรวจวินิจฉัยตามมาตรฐานสากล |
135. | วาสนา อยู่วัฒนะ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
136. | วาสิตา วิทยธีราภรณ์ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
137. | วิชนันท์ วรรณศรีจันทร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
138. | วิรัชนันท์ วุฒา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
139. | วิรัตน์ พิพัฒนไมตรี | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
140. | วิศรุตม์ ประวัติวัชรา | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
141. | วุฒิพงษ์ วงศ์ทิพย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
142. | เวธกา ธาราศิริวัฒน์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
143. | ผศ.ดร.ศานิต ปิยพัฒนากร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
144. | ศิริพร จิตแก้ว | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
145. | ผศ.ดร.ศิริพร ชื้อชวาลกุล | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
146. | นางสาวศิริพร ยมรัตน์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
147. | ศิริมา บุญจริง | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
148. | สกันท์ วารินหอมหวล | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
149. | สกาวรัตน์ จันทร์ไพจิตร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
150. | สลิษา เบญจสกุลลือชา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
151. | สวิตต์ คงเดชาเลิศ | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
152. | นางสาวสายฝน ศรีชมภู | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
153. | นายสารัช สุริยาแสงเพช็ร์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
154. | สาวียะห์ กาโฮง | ฝ่ายบริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
155. | ผศ. ดร.สิทธิพร ภัทรดิลกรัตน์ | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
156. | สิรวิทย์ ภักดีพาณิชย์กิจ | ภาควิชาสัตวแพทยสาธารณสุข คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
157. | อ. ดร. ทญ.สิริโฉม สาตราวาหะ | ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน คณะทันตแพทยศาสตร์ |
158. | สิริธัช ภมรสูต | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
159. | ดร.สิรินาถ เตชา | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
160. | นายสิวาลัย เลิศคารม | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
161. | รศ.ดร.สีหนาท ประสงค์สุข | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
162. | ผศ.ดร.สุกัญญา เจริญพร | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
163. | สุกัญญา โสอุดร | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
164. | สุจิตรา ต๊ะยามัน | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
165. | นางสาวสุจินต์ ศิริสวัสดิ์ | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
166. | นางสาวสุนิตา นิลเขตร์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
167. | นางสาวสุภณัฐ บุญญาภิสิทธิ์โสภา | หน่วยชันสูตรโรคสัตว์กลาง คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
168. | ดร.สุภาภรณ์ วัชรพฤษาดี | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
169. | สุภิสรา ธนบัตร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
170. | ดร.สุรเชษฐ์ บุรุษอาชาไนย | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
171. | สุรางค์รัตน์ ทองกร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
172. | สุวิชชา จอกทอง | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
173. | สุสิตา โนรี | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
174. | หัฏฐญา เบญญาอภิกุล | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
175. | อชิรญา สมพงษ์ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
176. | อธิษฐาน เติมวรสิน | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
177. | อภิญญา ปาฏิโก | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
178. | อักษรพัทธ์ พวงสำลีกุล | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
179. | อัจฉราภรณ์ เจียรนัยกูร | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
180. | อัษฎางค์ ธีระศรี | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
181. | ดร.อาคม ไชยวงศ์คต | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
182. | อาณกร เรืองปราชญ์ | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
183. | อาทิตยา อารมณ์สวะ | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
184. | นางสาวเอื้อการย์ อุบลสะอาด | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
185. | โอม แสนศิริพันธ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
186. | นายฮาซัม เจะบากอ | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
187. | ฮาฟีซาร์ สาคอ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
1. | นายกกุธภัณฑ์ บุหลัน | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
2. | นางสาวกนกพร เสนะวัต รักวงศ์อาชีพ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
3. | นางกัญญาณัฐ ผิวผ่อง | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
4. | กันยารัตน์ บุญเพ็ง | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
5. | กัลยภัสสร์ หัสเสม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
6. | นางสาวกิตติพรพรรณ กระจกภาพ | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
7. | กิติโชค ชูจิตวาณิชกุล | ศูนย์สัตว์ทดลอง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
8. | กุลจิรา มงคลพบสิน | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
9. | กุลจิรา โรจน์ไพศาลกิจ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
10. | เกศินี อินทรคชสาร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | นางสาวเกษรา จักรพิมพ์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
12. | นางสาวขวัญจิรา ทรงศรีทยา | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
13. | นางสาวคัชรินทร์ พิมศิริ | สหสาขาปิโตรเคมี-วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
14. | นายจตุรงค์ พรหมสุข | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
15. | จิณณวัตร จงคุ้มครอง | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
16. | จิดาภา ใจเที่ยง | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
17. | จิรภา อินทรสุนทร | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
18. | จีรประภา ดวงบุผา | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
19. | นายจีราวิชช์ ศิรกิตติวรพงษ์ | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
20. | จุฑาทิพย์ มานิสสรณ์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
21. | เจนวิทย์ จินดามัย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
22. | ดร.ฉัตรชัย นพวิชัย | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
23. | นางสาวชญาภรณ์ ตันติธรรม | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
24. | ชนันดา ชื่นชม | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
25. | นางสาวชนิกานต์ ชูสิทธิ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
26. | ชนินทร์ ศิลปชัยพร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
27. | ผศ.ดร.ชุติธร เกตุลอย | ภาควิชาเวชศาสตร์ชันสูตร คณะแพทยศาสตร์ |
28. | ซูไวบ๊ะ สุหลง | บริการวิชาการและวิจัย กลุ่มภารกิจบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
29. | ฐิตาพร เหมนุสรณานนท์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
30. | อ. ดร.ฐิติทิพย์ ทิพยมนตรี | ภาควิชารังสีเทคนิคและฟิสิกส์ฯ คณะสหเวชศาสตร์ |
31. | ฐิติพร ภัทรกานต์กุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
32. | อ. ดร. สพ.ญ.ณทยา เจริญวิศาล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
33. | นายณภัทร ลภัสชวัล | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
34. | ณัฏฐนันท์ บูรณวณิชวงศ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
35. | ณัฐชยา อมรรักษ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
36. | ณัฐชา หล้าพันธ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
37. | ณัฐธมลพรรณ วิทยาวิมล | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
38. | นางสาวณัฐธยาน์ ดวงทิม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
39. | ณัฐธยาน์ ภัทรพิพัฒน์กุล | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
40. | ณัฐพงศ์ นพโลหะ | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
41. | นางสาวณัฐรดี บริสุทธิ์สวัสดิ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
42. | นายณัฐวร ศุภวงศานนท์ | หน่วยปฏิบัติการวิจัยจุลชีววิทยาช่องปากและวิทยาภูมิคุ้มกัน คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
43. | ณัฐิวุฒิ ขุนอาวุธ | สำนักบริหารวิจัย ศูนย์พัฒนาชุดตรวจวินิจฉัยตามมาตรฐานสากล |
44. | ณิชากร อมรบุญชัย | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
45. | นายตระการ พานไธสง | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
46. | ตวงรัตน์ ตันว่องวินิจ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
47. | ต่วนยัสมีน แซแร | ฝ่ายบริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
48. | ตันติกร เหล่าสุข | วิทยาศาสตร์เพื่ออุตสาหกรรม คณะวิทยาศาสตร์ |
49. | ทรงเกียรติ์ สุขมงคลชัย | จุลชีววิทยา(สหสาขาวิชา) บัณฑิตวิทยาลัย |
50. | ทฤษฎี เลาหเสรีกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
51. | ทัศน์พล บุณยรัตนสุนทร | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
52. | ธนพร อมรพันธางค์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
53. | ธนิต แซ่หลิ่ว | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
54. | นายธัญพิสิษฐ์ ล้อมพิทักษ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
55. | นภรดา หล่อตระกูลงาม | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
56. | สพญ.นภวัลย์ บรรพพงศ์ | ศูนย์เชี่ยวชาญเฉพาะทางโรคอุบัติใหม่และอุบัติซ้ำในสัตว์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
57. | นางสาวนราวัลลภ์ แก้วทวี | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
58. | นลินี ประเสริฐกุล | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
59. | นัจวา สันติวรกุล | ชีวเวช บัณฑิตวิทยาลัย |
60. | นันทิตา สิงห์พนมชัย | ชีวเวชศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
61. | นันทิพร นันท์ธนทรัพย์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
62. | นิชกานต์ เอื้อเฟื้อ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
63. | นิธิกร ลีห์อร่ามวัฒน์ | นิสิต บัณฑิตวิทยาลัย |
64. | นิรินธน์ ศีตมโนชญ์ | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
65. | นิสาชล เทศศรี | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
66. | นางสาวบัวกชพรรณ จิรบรรเจิดสิรี | หลักสูตรเภสัชศาสตร์และเทคโนโลยี คณะเภสัชศาสตร์ |
67. | บุญญิสา บูรณะเทพ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
68. | นางสาวบุญอาภา พวงเกตุ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
69. | บุษยมาศ ผุดผาด | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
70. | เบญจวรรณ วงษ์พรม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
71. | เบญจะพร ตันติวณิชพันธุ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
72. | ปนัดดา อยู่อภิบาลรักษ์ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
73. | ประจักษ์จิตร ชุ่มเขียว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
74. | ประภาศิริ ธีรคันธมาทน์ | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
75. | อ. ดร. ทญ.ปรางทิพย์ โพธิวิรัตนานนท์ | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
76. | ปวันรัตน์ ชัยศรี | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
77. | ปวีณา กาญจนสินธุ์ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
78. | ปัญญ์ แสงไชย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
79. | นายปัณณวิชญ์ ถิรบวรกิจพิธาน | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
80. | นางสาวปาริชาติ ชุมทอง | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
81. | อ.ดร.ปิยนุช วงศ์อนันต์ | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
82. | นางสาวผาณิต ทรงวุฒิ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
83. | พงศกร ยันตะศิริ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
84. | พรทิพย์ เพลินศิลป์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
85. | นางสาวพรพรรณ โรหิตรัตน์ | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
86. | ดร.พรพิมล มะหะหมัด | ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
87. | นางสาวพรภัสสร จุฬาลักษณานุกูล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
88. | พรลภัส แก้ววิลัย | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
89. | นายพัชรวัชร์ ศิริปมิตต์ดุล | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
90. | พัชรา กองยศสืบ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
91. | นางสาวพัชรี โยควิบูล | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
92. | พัชรีญา ทองจันทร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
93. | พัฒนฉัตร เลิศพีรพันธุ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
94. | พิณณพรรษ ปิ่นศร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
95. | พิมพ์ชนก พันธุ์แก้ว | สาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
96. | นางสาวพิมพ์พร มีขันทอง | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
97. | พิมพ์วิภา สุวรรณกาศ | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
98. | พิรินาถ เอื้อปัญจะสินธุ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
99. | พิลัมภา ตองอ่อน | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
100. | พีรพล ดีทันญะ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
101. | นางสาวพุทธมาศ ผิวล่อง | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
102. | ดร.เพ็ญพิชา สท้านวัตร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
103. | นางสาวเพ็ญสุดา สมภูงา | วิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
104. | นางสาวไพพิศ ศิริธรรมพันธ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
105. | ฟิรดาว สุรัตนมาลย์ | ฝ่ายบริการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
106. | ภควิชญ์ เมธาธีระนันท์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
107. | ภัควลัญชณ์ รุจิรประเสริฐ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
108. | นางสาวภัทธร ใจกล้า | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
109. | นางสาวภัทราวดี สุหลง | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
110. | ภาณุพงศ์ ดุงโคกกรวด | ศูนย์สัตว์ทดลอง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
111. | ภาวินี ปัญจบุศย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
112. | ภิญญดาพัชญ์ อรุณทองสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
113. | ภิรญา ฉัฐธนาธร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
114. | ภูธน ไกรสุริยวงศ์ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
115. | ภูมินทร์ ชินภักดี | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
116. | ภูริชญ์ บุญสนิท | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
117. | ภูริวัฒน์ เขียวคำรพ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
118. | นพ.ภูษณุ ธนาพรสังสุทธิ์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
119. | มณฑิสา มังคะลี | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
120. | มธุริน เนตรสูงเนิน | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
121. | มนัสนันท์ พวงพัฒนชัย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
122. | นางสาวมานา นราธิปกร | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
123. | นางสาวมุกมณี มีสนุ่น | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
124. | เมธัส แกล้วกล้า | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
125. | นางสาวรวิษฎา ผลสิน | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
126. | อ.นพ.รองพงศ์ โพล้งละ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
127. | รัฐ พิชญางกูร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
128. | รุ้งตะวัน หนูเทศ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
129. | วงศธร กิตตินิมิตมงคล | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
130. | วนัชพร สุริยะ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
131. | นายวรวัจน์ คำห้าง | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
132. | วริยา เนมิตกนาม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
133. | ดร.วลัยพร เจริญทรัพย์ศรี | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
134. | ดร.วันวิสา พูนลาภเดชา | สำนักบริหารวิจัย ศูนยพัฒนาชุดตรวจวินิจฉัยตามมาตรฐานสากล |
135. | วาสนา อยู่วัฒนะ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
136. | วาสิตา วิทยธีราภรณ์ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
137. | วิชนันท์ วรรณศรีจันทร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
138. | วิรัชนันท์ วุฒา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
139. | วิรัตน์ พิพัฒนไมตรี | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
140. | วิศรุตม์ ประวัติวัชรา | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
141. | วุฒิพงษ์ วงศ์ทิพย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
142. | เวธกา ธาราศิริวัฒน์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
143. | ผศ.ดร.ศานิต ปิยพัฒนากร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
144. | ศิริพร จิตแก้ว | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
145. | ผศ.ดร.ศิริพร ชื้อชวาลกุล | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
146. | นางสาวศิริพร ยมรัตน์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
147. | ศิริมา บุญจริง | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
148. | สกันท์ วารินหอมหวล | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
149. | สกาวรัตน์ จันทร์ไพจิตร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
150. | สลิษา เบญจสกุลลือชา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
151. | สวิตต์ คงเดชาเลิศ | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
152. | นางสาวสายฝน ศรีชมภู | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
153. | นายสารัช สุริยาแสงเพช็ร์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
154. | สาวียะห์ กาโฮง | ฝ่ายบริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
155. | ผศ. ดร.สิทธิพร ภัทรดิลกรัตน์ | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
156. | สิรวิทย์ ภักดีพาณิชย์กิจ | ภาควิชาสัตวแพทยสาธารณสุข คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
157. | อ. ดร. ทญ.สิริโฉม สาตราวาหะ | ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน คณะทันตแพทยศาสตร์ |
158. | สิริธัช ภมรสูต | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
159. | ดร.สิรินาถ เตชา | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
160. | นายสิวาลัย เลิศคารม | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
161. | รศ.ดร.สีหนาท ประสงค์สุข | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
162. | ผศ.ดร.สุกัญญา เจริญพร | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
163. | สุกัญญา โสอุดร | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
164. | สุจิตรา ต๊ะยามัน | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
165. | นางสาวสุจินต์ ศิริสวัสดิ์ | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
166. | นางสาวสุนิตา นิลเขตร์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
167. | นางสาวสุภณัฐ บุญญาภิสิทธิ์โสภา | หน่วยชันสูตรโรคสัตว์กลาง คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
168. | ดร.สุภาภรณ์ วัชรพฤษาดี | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
169. | สุภิสรา ธนบัตร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
170. | ดร.สุรเชษฐ์ บุรุษอาชาไนย | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
171. | สุรางค์รัตน์ ทองกร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
172. | สุวิชชา จอกทอง | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
173. | สุสิตา โนรี | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
174. | หัฏฐญา เบญญาอภิกุล | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
175. | อชิรญา สมพงษ์ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
176. | อธิษฐาน เติมวรสิน | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
177. | อภิญญา ปาฏิโก | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
178. | อักษรพัทธ์ พวงสำลีกุล | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
179. | อัจฉราภรณ์ เจียรนัยกูร | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
180. | อัษฎางค์ ธีระศรี | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
181. | ดร.อาคม ไชยวงศ์คต | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
182. | อาณกร เรืองปราชญ์ | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
183. | อาทิตยา อารมณ์สวะ | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
184. | นางสาวเอื้อการย์ อุบลสะอาด | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
185. | โอม แสนศิริพันธ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
186. | นายฮาซัม เจะบากอ | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
187. | ฮาฟีซาร์ สาคอ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
หนังสือรับรองแทนหลักฐานผ่านการอบรม
***หากท่านใดต้องการแก้ไข ชื่อ-นามสกุล สามารถแจ้งมาที่อีเมล Wanwisa.Su@chula.ac.th ภายในวันที่ 23 ตุลาคม 2563***
***รับหลักฐานผ่านการอบรมด้วยตนเองหรือส่งตัวแทนมารับได้ที่ ศปอส. ได้ตั้งแต่วันที่ 9 พฤศจิกายน 2563 ถึงวันที่ 4 ธันวาคม 2563***
1. | นายกกุธภัณฑ์ บุหลัน | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
2. | นางสาวกนกพร เสนะวัต รักวงศ์อาชีพ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
3. | นางกัญญาณัฐ ผิวผ่อง | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
4. | กันยารัตน์ บุญเพ็ง | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
5. | กัลยภัสสร์ หัสเสม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
6. | นางสาวกิตติพรพรรณ กระจกภาพ | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
7. | กิติโชค ชูจิตวาณิชกุล | ศูนย์สัตว์ทดลอง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
8. | กุลจิรา มงคลพบสิน | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
9. | กุลจิรา โรจน์ไพศาลกิจ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
10. | เกศินี อินทรคชสาร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | นางสาวเกษรา จักรพิมพ์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
12. | นางสาวขวัญจิรา ทรงศรีทยา | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
13. | นางสาวคัชรินทร์ พิมศิริ | สหสาขาปิโตรเคมี-วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
14. | นายจตุรงค์ พรหมสุข | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
15. | จิณณวัตร จงคุ้มครอง | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
16. | จิดาภา ใจเที่ยง | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
17. | จิรภา อินทรสุนทร | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
18. | จีรประภา ดวงบุผา | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
19. | นายจีราวิชช์ ศิรกิตติวรพงษ์ | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
20. | จุฑาทิพย์ มานิสสรณ์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
21. | เจนวิทย์ จินดามัย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
22. | ดร.ฉัตรชัย นพวิชัย | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
23. | นางสาวชญาภรณ์ ตันติธรรม | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
24. | ชนันดา ชื่นชม | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
25. | นางสาวชนิกานต์ ชูสิทธิ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
26. | ชนินทร์ ศิลปชัยพร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
27. | ผศ.ดร.ชุติธร เกตุลอย | ภาควิชาเวชศาสตร์ชันสูตร คณะแพทยศาสตร์ |
28. | ซูไวบ๊ะ สุหลง | บริการวิชาการและวิจัย กลุ่มภารกิจบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
29. | ฐิตาพร เหมนุสรณานนท์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
30. | อ. ดร.ฐิติทิพย์ ทิพยมนตรี | ภาควิชารังสีเทคนิคและฟิสิกส์ฯ คณะสหเวชศาสตร์ |
31. | ฐิติพร ภัทรกานต์กุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
32. | อ. ดร. สพ.ญ.ณทยา เจริญวิศาล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
33. | นายณภัทร ลภัสชวัล | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
34. | ณัฏฐนันท์ บูรณวณิชวงศ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
35. | ณัฐชยา อมรรักษ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
36. | ณัฐชา หล้าพันธ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
37. | ณัฐธมลพรรณ วิทยาวิมล | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
38. | นางสาวณัฐธยาน์ ดวงทิม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
39. | ณัฐธยาน์ ภัทรพิพัฒน์กุล | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
40. | ณัฐพงศ์ นพโลหะ | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
41. | นางสาวณัฐรดี บริสุทธิ์สวัสดิ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
42. | นายณัฐวร ศุภวงศานนท์ | หน่วยปฏิบัติการวิจัยจุลชีววิทยาช่องปากและวิทยาภูมิคุ้มกัน คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
43. | ณัฐิวุฒิ ขุนอาวุธ | สำนักบริหารวิจัย ศูนย์พัฒนาชุดตรวจวินิจฉัยตามมาตรฐานสากล |
44. | ณิชากร อมรบุญชัย | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
45. | นายตระการ พานไธสง | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
46. | ตวงรัตน์ ตันว่องวินิจ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
47. | ต่วนยัสมีน แซแร | ฝ่ายบริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
48. | ตันติกร เหล่าสุข | วิทยาศาสตร์เพื่ออุตสาหกรรม คณะวิทยาศาสตร์ |
49. | ทรงเกียรติ์ สุขมงคลชัย | จุลชีววิทยา(สหสาขาวิชา) บัณฑิตวิทยาลัย |
50. | ทฤษฎี เลาหเสรีกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
51. | ทัศน์พล บุณยรัตนสุนทร | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
52. | ธนพร อมรพันธางค์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
53. | ธนิต แซ่หลิ่ว | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
54. | นายธัญพิสิษฐ์ ล้อมพิทักษ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
55. | นภรดา หล่อตระกูลงาม | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
56. | สพญ.นภวัลย์ บรรพพงศ์ | ศูนย์เชี่ยวชาญเฉพาะทางโรคอุบัติใหม่และอุบัติซ้ำในสัตว์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
57. | นางสาวนราวัลลภ์ แก้วทวี | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
58. | นลินี ประเสริฐกุล | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
59. | นัจวา สันติวรกุล | ชีวเวช บัณฑิตวิทยาลัย |
60. | นันทิตา สิงห์พนมชัย | ชีวเวชศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
61. | นันทิพร นันท์ธนทรัพย์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
62. | นิชกานต์ เอื้อเฟื้อ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
63. | นิธิกร ลีห์อร่ามวัฒน์ | นิสิต บัณฑิตวิทยาลัย |
64. | นิรินธน์ ศีตมโนชญ์ | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
65. | นิสาชล เทศศรี | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
66. | นางสาวบัวกชพรรณ จิรบรรเจิดสิรี | หลักสูตรเภสัชศาสตร์และเทคโนโลยี คณะเภสัชศาสตร์ |
67. | บุญญิสา บูรณะเทพ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
68. | นางสาวบุญอาภา พวงเกตุ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
69. | บุษยมาศ ผุดผาด | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
70. | เบญจวรรณ วงษ์พรม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
71. | เบญจะพร ตันติวณิชพันธุ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
72. | ปนัดดา อยู่อภิบาลรักษ์ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
73. | ประจักษ์จิตร ชุ่มเขียว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
74. | ประภาศิริ ธีรคันธมาทน์ | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
75. | อ. ดร. ทญ.ปรางทิพย์ โพธิวิรัตนานนท์ | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
76. | ปวันรัตน์ ชัยศรี | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
77. | ปวีณา กาญจนสินธุ์ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
78. | ปัญญ์ แสงไชย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
79. | นายปัณณวิชญ์ ถิรบวรกิจพิธาน | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
80. | นางสาวปาริชาติ ชุมทอง | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
81. | อ.ดร.ปิยนุช วงศ์อนันต์ | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
82. | นางสาวผาณิต ทรงวุฒิ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
83. | พงศกร ยันตะศิริ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
84. | พรทิพย์ เพลินศิลป์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
85. | นางสาวพรพรรณ โรหิตรัตน์ | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
86. | ดร.พรพิมล มะหะหมัด | ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
87. | นางสาวพรภัสสร จุฬาลักษณานุกูล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
88. | พรลภัส แก้ววิลัย | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
89. | นายพัชรวัชร์ ศิริปมิตต์ดุล | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
90. | พัชรา กองยศสืบ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
91. | นางสาวพัชรี โยควิบูล | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
92. | พัชรีญา ทองจันทร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
93. | พัฒนฉัตร เลิศพีรพันธุ์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
94. | พิณณพรรษ ปิ่นศร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
95. | พิมพ์ชนก พันธุ์แก้ว | สาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
96. | นางสาวพิมพ์พร มีขันทอง | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
97. | พิมพ์วิภา สุวรรณกาศ | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
98. | พิรินาถ เอื้อปัญจะสินธุ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
99. | พิลัมภา ตองอ่อน | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
100. | พีรพล ดีทันญะ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
101. | นางสาวพุทธมาศ ผิวล่อง | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
102. | ดร.เพ็ญพิชา สท้านวัตร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
103. | นางสาวเพ็ญสุดา สมภูงา | วิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
104. | นางสาวไพพิศ ศิริธรรมพันธ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
105. | ฟิรดาว สุรัตนมาลย์ | ฝ่ายบริการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
106. | ภควิชญ์ เมธาธีระนันท์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
107. | ภัควลัญชณ์ รุจิรประเสริฐ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
108. | นางสาวภัทธร ใจกล้า | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
109. | นางสาวภัทราวดี สุหลง | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
110. | ภาณุพงศ์ ดุงโคกกรวด | ศูนย์สัตว์ทดลอง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
111. | ภาวินี ปัญจบุศย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
112. | ภิญญดาพัชญ์ อรุณทองสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
113. | ภิรญา ฉัฐธนาธร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
114. | ภูธน ไกรสุริยวงศ์ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
115. | ภูมินทร์ ชินภักดี | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
116. | ภูริชญ์ บุญสนิท | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
117. | ภูริวัฒน์ เขียวคำรพ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
118. | นพ.ภูษณุ ธนาพรสังสุทธิ์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
119. | มณฑิสา มังคะลี | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
120. | มธุริน เนตรสูงเนิน | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
121. | มนัสนันท์ พวงพัฒนชัย | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
122. | นางสาวมานา นราธิปกร | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
123. | นางสาวมุกมณี มีสนุ่น | ศูนย์ห้องปฏิบัติการทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
124. | เมธัส แกล้วกล้า | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
125. | นางสาวรวิษฎา ผลสิน | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
126. | อ.นพ.รองพงศ์ โพล้งละ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
127. | รัฐ พิชญางกูร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
128. | รุ้งตะวัน หนูเทศ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
129. | วงศธร กิตตินิมิตมงคล | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
130. | วนัชพร สุริยะ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
131. | นายวรวัจน์ คำห้าง | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
132. | วริยา เนมิตกนาม | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
133. | ดร.วลัยพร เจริญทรัพย์ศรี | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
134. | ดร.วันวิสา พูนลาภเดชา | สำนักบริหารวิจัย ศูนยพัฒนาชุดตรวจวินิจฉัยตามมาตรฐานสากล |
135. | วาสนา อยู่วัฒนะ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
136. | วาสิตา วิทยธีราภรณ์ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
137. | วิชนันท์ วรรณศรีจันทร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
138. | วิรัชนันท์ วุฒา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
139. | วิรัตน์ พิพัฒนไมตรี | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
140. | วิศรุตม์ ประวัติวัชรา | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
141. | วุฒิพงษ์ วงศ์ทิพย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
142. | เวธกา ธาราศิริวัฒน์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
143. | ผศ.ดร.ศานิต ปิยพัฒนากร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ |
144. | ศิริพร จิตแก้ว | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
145. | ผศ.ดร.ศิริพร ชื้อชวาลกุล | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
146. | นางสาวศิริพร ยมรัตน์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
147. | ศิริมา บุญจริง | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
148. | สกันท์ วารินหอมหวล | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
149. | สกาวรัตน์ จันทร์ไพจิตร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
150. | สลิษา เบญจสกุลลือชา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
151. | สวิตต์ คงเดชาเลิศ | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
152. | นางสาวสายฝน ศรีชมภู | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
153. | นายสารัช สุริยาแสงเพช็ร์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
154. | สาวียะห์ กาโฮง | ฝ่ายบริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
155. | ผศ. ดร.สิทธิพร ภัทรดิลกรัตน์ | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
156. | สิรวิทย์ ภักดีพาณิชย์กิจ | ภาควิชาสัตวแพทยสาธารณสุข คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
157. | อ. ดร. ทญ.สิริโฉม สาตราวาหะ | ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน คณะทันตแพทยศาสตร์ |
158. | สิริธัช ภมรสูต | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
159. | ดร.สิรินาถ เตชา | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
160. | นายสิวาลัย เลิศคารม | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
161. | รศ.ดร.สีหนาท ประสงค์สุข | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
162. | ผศ.ดร.สุกัญญา เจริญพร | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
163. | สุกัญญา โสอุดร | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
164. | สุจิตรา ต๊ะยามัน | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
165. | นางสาวสุจินต์ ศิริสวัสดิ์ | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
166. | นางสาวสุนิตา นิลเขตร์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
167. | นางสาวสุภณัฐ บุญญาภิสิทธิ์โสภา | หน่วยชันสูตรโรคสัตว์กลาง คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
168. | ดร.สุภาภรณ์ วัชรพฤษาดี | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
169. | สุภิสรา ธนบัตร | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
170. | ดร.สุรเชษฐ์ บุรุษอาชาไนย | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล คณะวิทยาศาสตร์ (non-CUNET) |
171. | สุรางค์รัตน์ ทองกร | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
172. | สุวิชชา จอกทอง | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
173. | สุสิตา โนรี | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
174. | หัฏฐญา เบญญาอภิกุล | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
175. | อชิรญา สมพงษ์ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
176. | อธิษฐาน เติมวรสิน | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
177. | อภิญญา ปาฏิโก | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
178. | อักษรพัทธ์ พวงสำลีกุล | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
179. | อัจฉราภรณ์ เจียรนัยกูร | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
180. | อัษฎางค์ ธีระศรี | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
181. | ดร.อาคม ไชยวงศ์คต | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
182. | อาณกร เรืองปราชญ์ | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
183. | อาทิตยา อารมณ์สวะ | ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
184. | นางสาวเอื้อการย์ อุบลสะอาด | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ (non-CUNET) |
185. | โอม แสนศิริพันธ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
186. | นายฮาซัม เจะบากอ | บริการวิชาการและวิจัย ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
187. | ฮาฟีซาร์ สาคอ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์ความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสิ่งแวดล้อม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย | |
โทร.: 0 2218 5222, 09 9132 6622 (ในวันและเวลาราชการ) 08 9152 2626 (เฉพาะกรณีฉุกเฉิน ตลอด 24 ชั่วโมง) | |
อีเมล: shecu@chula.ac.th |
จำนวนผู้เข้าชม | |||
|
|||
12 ตุลาคม 2562 |