|
|
***ทดลองทำข้อสอบใน Moodle คลิก (เริ่มเข้าระบบได้ตั้งแต่วันที่ 22 ก.ค. 65) ด้วยอุปกรณ์ของผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม (เช่น โทรศัพท์) เครื่องเดียวกับที่จะใช้สอบก่อนและหลังการอบรม เพื่อให้มั่นใจว่าอุปกรณ์ที่ใช้จะไม่มีปัญหาในวันสอบจริง***
***ผู้ที่ไม่แสดงรูปถ่ายการตรวจ ATK (ภายใน 48 ชั่วโมง) ก่อนเข้าห้องบรรยายจะไม่มีสิทธิ์เข้าอบรม***
***สวมหน้ากากตลอดการอบรม***
ประกาศ
- หลักฐานผ่านการอบรมที่ได้จากหลักสูตรอบรมนี้สามารถใช้ประกอบการพิจารณาข้อเสนอโครงการวิจัยด้านความปลอดภัยทางชีวภาพกับ IBC ประจำส่วนงานหรือ CU-IBC ได้
- ศปอส. ได้รับการรับรองเป็นหน่วยงานหรือองค์กรที่มีหลักสูตรอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพ จากกรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ ตั้งแต่วันที่ 4 มิถุนายน 2562 (เลขที่ทะเบียน สธ 0621.06/2935) ฉะนั้น หลักฐานผ่านการอบรมที่ได้รับจากหลักสูตรอบรมนี้จึงสามารถใช้เป็น “หลักฐานการอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพ (biosafety) และการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพ (biosecurity)” สำหรับการขอ/ต่ออายุหนังสือรับรองการแจ้ง/ใบอนุญาตเชื้อโรคและพิษจากสัตว์ได้
เงื่อนไข
- ขอสงวนสิทธิ์สำหรับนิสิตบัณฑิตศึกษาและบุคลากรของจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยเท่านั้น (หลักฐานผ่านการอบรมหลักสูตรอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพมีอายุ 3 ปี ดังนั้นกรณีผ่านการอบรมหลักสูตรนี้ไม่เกิน 3 ปี แต่มีความประสงค์จะอบรมซ้ำ ศปอส. ขอพิจารณาสิทธิ์เข้าอบรมเป็นลำดับถัดไปจากผู้ที่ยังไม่เคยอบรมและผู้ที่อบรมเกิน 3 ปีแล้ว)
- ผู้ประสงค์เข้าอบรมต้องมีบัญชี CUNET ห้ามใช้บัญชี CUNET ของผู้อื่น หากตรวจสอบพบจะถูกตัดสิทธิ์เข้าอบรม
- ผู้ประสงค์เข้าอบรมต้องตรวจสอบรายชื่อผู้สมัคร รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม และรายชื่อผู้ผ่านการอบรมที่หน้าเว็บไซต์ ศปอส. เมนูอบรม/สัมมนา
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมแต่ไม่สามารถเข้ารับการอบรมได้ต้องแจ้งกลับมาที่คุณวันวิสา สุดสมัย หากไม่แจ้งจะถูกตัดสิทธิ์การเข้าอบรมหลักสูตรนี้ทั้งแบบออนไลน์และแบบปกติในรุ่นสำหรับนิสิตบัณฑิตศึกษาและบุคลากรของจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยในครั้งถัดไป
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมต้องเตรียมอุปกรณ์ (เช่น โทรศัพท์) ที่สามารถเข้าโปรแกรม Moodle เพื่อทำข้อสอบ
- ผู้ที่ไม่แสดงรูปถ่ายการตรวจ ATK (ภายใน 48 ชั่วโมง) ก่อนเข้าห้องบรรยายจะไม่มีสิทธิ์เข้าอบรม
- สวมหน้ากากตลอดการอบรม
- ผู้ผ่านการอบรมจะได้รับหลักฐานผ่านการอบรมเมื่อปฏิบัติตามขั้นตอนก่อนอบรม ขณะอบรม และหลังอบรมดังด้านล่าง ผู้ที่มีเวลาเรียนไม่พอจะไม่ได้รับสิทธิ์เข้าสอบหลังอบรม ทั้งนี้ หากมีปัญหาในการดำเนินการแต่ละขั้นตอนกรุณาติดต่อเจ้าหน้าที่ภายในวันและช่องทางที่กำหนด
ขั้นตอนก่อนการอบรม
- ลงทะเบียนวันที่ 1-20 ก.ค. 65 (ขยายเวลา) (หรือปิดรับลงทะเบียนเมื่อมีผู้ลงทะเบียนครบ 150 คน) (ไม่เสียค่าใช่จ่าย)
- การลงทะเบียนและการเข้าอบรมออนไลน์ต้องใช้ Username และ Password ของบัญชี CUNET ในการเข้าสู่ระบบ กรณีไม่มีบัญชี CUNET สามารถขอได้ที่ https://www.it.chula.ac.th/service/cunet/
- ตรวจสอบรายชื่อผู้ลงทะเบียนสำเร็จที่เมนู “รายชื่อผู้สมัคร” ทันทีที่ลงทะเบียนเสร็จ และตรวจสอบรายชื่อผู้ได้รับสิทธิ์เข้าอบรมที่เมนู “รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม” ในวันที่ 21 ก.ค. 65 ตั้งแต่เวลา 13.00 น.
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมแต่ไม่สามารถเข้ารับการอบรมได้ต้องแจ้งกลับมาที่คุณวันวิสา สุดสมัย ทางอีเมล Wanwisa.Su@chula.ac.th ภายในวันที่ 21 ก.ค. 65
- ทดลองทำข้อสอบใน Moodle คลิก (เริ่มเข้าระบบได้ตั้งแต่วันที่ 22 ก.ค. 65) ด้วยอุปกรณ์ของผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม (เช่น โทรศัพท์) เครื่องเดียวกับที่จะใช้สอบก่อนและหลังการอบรม เพื่อให้มั่นใจว่าอุปกรณ์ที่ใช้จะไม่มีปัญหาในวันสอบจริง
ขั้นตอนขณะอบรม
- แสดงรูปถ่ายการตรวจ ATK (ภายใน 48 ชั่วโมง) ก่อนเข้าห้องบรรยาย
- สวมหน้ากากตลอดการอบรม
- เข้าอบรมในวันที่ 25-27 ก.ค. 65 ณ ห้องบรรยาย 202 ชั้น 2 อาคารมหามกุฎ คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
- สอบก่อนและหลังอบรมผ่าน Moodle คลิก ด้วยอุปกรณ์ (เช่น โทรศัพท์) ของผู้เข้าอบรมเอง
ขั้นตอนหลังการอบรม
- ดาวน์โหลดหลักฐานผ่านการอบรมที่ Moodle คลิก (ดาวน์โหลดได้ถึงวันที่ 31 ต.ค. 65) หรือที่เว็บไซต์ ศปอส. ตรงระบบผู้ใช้งาน (ดาวน์โหลดได้ตลอดอายุการใช้งาน CUNET) หลังสอบผ่าน (ขั้นตอน คลิก)
โครงการและกำหนดการ คลิก
***ตรวจสอบรายชื่อผู้ได้รับสิทธิ์เข้าอบรมที่เมนู “รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม” ในวันที่ 21 ก.ค. 65 ตั้งแต่เวลา 13.00 น. ***
1. | กมลภัทร ตั้งกิจวนิชกุล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
2. | กรธรา กะหวัง | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
3. | กริชเพชร โคตรหลักคำ | โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ |
4. | กาญจนาภรณ์ นันทจักร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
5. | กานต์สินี จึงสถาปัตย์ชัย | หลักสูตรวิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
6. | กิตติคุณ วังกานนท์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
7. | นางสาวเกษมณี ไพรอนันตถาวร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
8. | ขันติณัฏฐ์ วัฒนอุดมเกียรติ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
9. | คณดิถ พิริยะไพโรจน์ | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
10. | ครองขวัญ ข่วงบุญ | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
11. | จรรยา แปลกทิ้ง | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
12. | จิตรภาณุ อัศวพิชญโชติ | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
13. | นางสาวจิราภรณ์ พิลึก | ฝ่ายวิจัย สถาบันวิจัยเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
14. | ฉัตรชัย ภู่มาก | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
15. | ชญานิษฐ์ ขันฤทธิ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
16. | ชนิดา รุจิศรีสาโรช | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
17. | ชวิน ลีลาภสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
18. | ชัยวัฑฒน์ อ่อนศรี | ม. มหิดล |
19. | ผศ.ดร.ชีวานันท์ เดชอุปการ ศิริสมบูรณ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
20. | ญาณี ตันติเลิศอนันต์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
21. | ฐานิกา จันทร | Polymer science วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
22. | ณรัณธญาณ์ เลิศมหาทรัพย์ | Polymer science วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
23. | ณัฐชานนท์ รองเดช | โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ |
24. | ณัฐวรรณ เทพสุนทร | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
25. | นายธนกฤต คมขำ | ภาควิชาเคมีเทคนิค คณะวิทยาศาสตร์ |
26. | ธนพร แหไธสง | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
27. | ธนิษฐา ฉัตรสุวรรณ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
28. | ธัญชนก โพธิ์ดี | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
29. | นางสาวปณยา คชพลาย | ฝ่ายวิชาการและวิจัย สถาบันวิจัยเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
30. | ปภังกร นามแสงโคตร | เภสัชวิทยา บัณฑิตวิทยาลัย |
31. | ปภัสรา แก้วแพง | ศูนย์วิจัยวัคซีน คณะแพทยศาสตร์ |
32. | ปรีญาพร ปิติสิทธิ์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
33. | ปองผล ปรัตถพงศ์ | ม. มหิดล |
34. | ปาณิศา สารฤทธิ์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
35. | ปาริชาติ สร้อยสูงเนิน | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
36. | ปาหนัน เริงสำราญ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
37. | ปิยะภา หิรัญพัทรวงศ์ | สาชาวิชาวิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
38. | ไปรยาภัค งามปลั่ง | วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์ วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
39. | ผกามาศ แสงทรัพย์ | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก รพ.จุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก รพ.จุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย |
40. | พัชรภัค สุริวงศ์ | สาขาธุรกิจเทคโนโลยีและการจัดการนวัตกรรม บัณฑิตวิทยาลัย |
41. | พีระพรรณ คัมภิโร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
42. | พูนสุข หลิมรักษาสิน | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
43. | นางสาวเพ็ญพิชชา เกิดใจบุญ | ภาควิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร คณะสหเวชศาสตร์ |
44. | แพรว จันทรศิลปิน | ภาควิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร คณะสหเวชศาสตร์ |
45. | รศ. ทพญ. ดร.ภฑิตา ภูริเดช | ภาควิชาทันตกรรมชุมชน คณะทันตแพทยศาสตร์ |
46. | โภค เกิดโภคา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
47. | ยุทธนา จ้อยจินดา | สหสาขาวิชาชีวเวชศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
48. | รวมพร สืบสกุลไพศาล | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ (สหสาขาวิชา) บัณฑิตวิทยาลัย |
49. | รสธร ปลื้มสูตร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
50. | รัฐธรรมนูญ แสงฝาก | ม. มหิดล |
51. | รศ. ดร.วนิดา หลายวัฒนไพศาล | ฝ่ายวิชาการ/วิจัย คณะสหเวชศาสตร์ |
52. | วรฉัตร น้ามังคละกุล | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
53. | วรเดช ฐิติยกรสกุล | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
54. | วราภรณ์ ขันทอง | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
55. | วาทยุทธ ลือชัยพาณิชย์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
56. | วาสิตา ลาปีอี | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
57. | วิชิตา ขอดเมชัย | ศูนย์วิจัยวัคซีน คณะแพทยศาสตร์ |
58. | วิรัญชนา ศรีชนะชัยโชค | ม. มหิดล |
59. | ผศ. ดร.วิโรจน์ บุญรัตนกรกิจ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
60. | วีนัศรินทร์ อ่ำพุต | ชีวสารสนเทศศาสตร์และชีววิทยาเชิงคอมพิวเตอร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
61. | วีระศักดิ์ ศรีสุขนิมิต | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
62. | อ.ดร.ศานต์ เศรษฐชัยมงคล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
63. | ศิริยาภรณ์ ชนะพันชัย | ม. มหิดล |
64. | ศุภสุตา ผลสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
65. | ดร.สุณี ศิริวิชยกุล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
66. | สุทธิพงษ์ ตั้งวราวุธ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
67. | ผศ.ทญ.ดร.สุปรีดา ศรีธัญรัตน์ | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
68. | อ. พญ. ดร.สุวัชรีพร โรจน์ชีวพันธ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
69. | อภิชญา อายุการ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
70. | อรทนา ยอดณรงค์ | ม. มหิดล |
71. | อรนุช เตชาธาราทิพย์ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
72. | อิงฉัตร สุภาพยาม | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
73. | นางสาวอุบลวรรณ สมสุขไพเราะ | หน่วยแบคทีเรียวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
74. | อุษากรณ์ เขม้นกิจ | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
***ทดลองทำแบบทดสอบใน Moodle คลิก (เริ่มเข้าระบบได้ตั้งแต่วันที่ 22 ก.ค. 65) ด้วยอุปกรณ์ของผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม (เช่น โทรศัพท์) เครื่องเดียวกับที่จะใช้สอบก่อนและหลังการอบรม เพื่อให้มั่นใจว่าอุปกรณ์ที่ใช้จะไม่มีปัญหาในวันสอบจริง***
***ผู้ที่ไม่แสดงรูปถ่ายการตรวจ ATK (ภายใน 48 ชั่วโมง) ก่อนเข้าห้องบรรยายจะไม่มีสิทธิ์เข้าอบรม***
***สวมหน้ากากตลอดการอบรม***
1. | กมลภัทร ตั้งกิจวนิชกุล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
2. | กรธรา กะหวัง | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
3. | กริชเพชร โคตรหลักคำ | โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ |
4. | กาญจนาภรณ์ นันทจักร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
5. | กานต์สินี จึงสถาปัตย์ชัย | หลักสูตรวิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
6. | กิตติคุณ วังกานนท์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
7. | นางสาวเกษมณี ไพรอนันตถาวร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
8. | ขันติณัฏฐ์ วัฒนอุดมเกียรติ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
9. | ครองขวัญ ข่วงบุญ | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
10. | จรรยา แปลกทิ้ง | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | จิตรภาณุ อัศวพิชญโชติ | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
12. | นางสาวจิราภรณ์ พิลึก | ฝ่ายวิจัย สถาบันวิจัยเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
13. | ฉัตรชัย ภู่มาก | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
14. | ชญานิษฐ์ ขันฤทธิ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
15. | ชนิดา รุจิศรีสาโรช | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
16. | ชวิน ลีลาภสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
17. | ชัยวัฑฒน์ อ่อนศรี | ม. มหิดล |
18. | ผศ.ดร.ชีวานันท์ เดชอุปการ ศิริสมบูรณ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
19. | ญาณี ตันติเลิศอนันต์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
20. | ฐานิกา จันทร | Polymer science วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
21. | ณรัณธญาณ์ เลิศมหาทรัพย์ | Polymer science วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
22. | ณัฐชานนท์ รองเดช | โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ |
23. | ณัฐวรรณ เทพสุนทร | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
24. | นายธนกฤต คมขำ | ภาควิชาเคมีเทคนิค คณะวิทยาศาสตร์ |
25. | ธนพร แหไธสง | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
26. | ธนิษฐา ฉัตรสุวรรณ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
27. | ธัญชนก โพธิ์ดี | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
28. | นางสาวปณยา คชพลาย | ฝ่ายวิชาการและวิจัย สถาบันวิจัยเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
29. | ปภังกร นามแสงโคตร | เภสัชวิทยา บัณฑิตวิทยาลัย |
30. | ปภัสรา แก้วแพง | ศูนย์วิจัยวัคซีน คณะแพทยศาสตร์ |
31. | ปรีญาพร ปิติสิทธิ์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
32. | ปองผล ปรัตถพงศ์ | ม. มหิดล |
33. | ปาณิศา สารฤทธิ์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
34. | ปาริชาติ สร้อยสูงเนิน | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
35. | ปาหนัน เริงสำราญ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
36. | ปิยะภา หิรัญพัทรวงศ์ | สาชาวิชาวิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
37. | ไปรยาภัค งามปลั่ง | วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์ วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
38. | ผกามาศ แสงทรัพย์ | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก รพ.จุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก รพ.จุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย |
39. | พัชรภัค สุริวงศ์ | สาขาธุรกิจเทคโนโลยีและการจัดการนวัตกรรม บัณฑิตวิทยาลัย |
40. | พีระพรรณ คัมภิโร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
41. | พูนสุข หลิมรักษาสิน | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
42. | นางสาวเพ็ญพิชชา เกิดใจบุญ | ภาควิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร คณะสหเวชศาสตร์ |
43. | แพรว จันทรศิลปิน | ภาควิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร คณะสหเวชศาสตร์ |
44. | รศ. ทพญ. ดร.ภฑิตา ภูริเดช | ภาควิชาทันตกรรมชุมชน คณะทันตแพทยศาสตร์ |
45. | โภค เกิดโภคา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
46. | ยุทธนา จ้อยจินดา | สหสาขาวิชาชีวเวชศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
47. | รวมพร สืบสกุลไพศาล | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ (สหสาขาวิชา) บัณฑิตวิทยาลัย |
48. | รสธร ปลื้มสูตร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
49. | รัฐธรรมนูญ แสงฝาก | ม. มหิดล |
50. | รศ. ดร.วนิดา หลายวัฒนไพศาล | ฝ่ายวิชาการ/วิจัย คณะสหเวชศาสตร์ |
51. | วรฉัตร น้ามังคละกุล | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
52. | วรเดช ฐิติยกรสกุล | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
53. | วราภรณ์ ขันทอง | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
54. | วาทยุทธ ลือชัยพาณิชย์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
55. | วาสิตา ลาปีอี | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
56. | วิชิตา ขอดเมชัย | ศูนย์วิจัยวัคซีน คณะแพทยศาสตร์ |
57. | วิรัญชนา ศรีชนะชัยโชค | ม. มหิดล |
58. | ผศ. ดร.วิโรจน์ บุญรัตนกรกิจ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
59. | วีนัศรินทร์ อ่ำพุต | ชีวสารสนเทศศาสตร์และชีววิทยาเชิงคอมพิวเตอร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
60. | วีระศักดิ์ ศรีสุขนิมิต | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
61. | อ.ดร.ศานต์ เศรษฐชัยมงคล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
62. | ศิริยาภรณ์ ชนะพันชัย | ม. มหิดล |
63. | ศุภสุตา ผลสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
64. | ดร.สุณี ศิริวิชยกุล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
65. | สุทธิพงษ์ ตั้งวราวุธ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
66. | ผศ.ทญ.ดร.สุปรีดา ศรีธัญรัตน์ | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
67. | อ. พญ. ดร.สุวัชรีพร โรจน์ชีวพันธ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
68. | อภิชญา อายุการ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
69. | อรทนา ยอดณรงค์ | ม. มหิดล |
70. | อรนุช เตชาธาราทิพย์ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
71. | อิงฉัตร สุภาพยาม | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
72. | นางสาวอุบลวรรณ สมสุขไพเราะ | หน่วยแบคทีเรียวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
73. | อุษากรณ์ เขม้นกิจ | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
1. | กมลภัทร ตั้งกิจวนิชกุล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
2. | กรธรา กะหวัง | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
3. | กริชเพชร โคตรหลักคำ | โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ |
4. | กาญจนาภรณ์ นันทจักร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
5. | กานต์สินี จึงสถาปัตย์ชัย | หลักสูตรวิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
6. | กิตติคุณ วังกานนท์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
7. | นางสาวเกษมณี ไพรอนันตถาวร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
8. | ขันติณัฏฐ์ วัฒนอุดมเกียรติ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
9. | ครองขวัญ ข่วงบุญ | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
10. | จรรยา แปลกทิ้ง | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | จิตรภาณุ อัศวพิชญโชติ | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
12. | ฉัตรชัย ภู่มาก | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
13. | ชญานิษฐ์ ขันฤทธิ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
14. | ชนิดา รุจิศรีสาโรช | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
15. | ชวิน ลีลาภสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
16. | ชัยวัฑฒน์ อ่อนศรี | ม. มหิดล |
17. | ผศ.ดร.ชีวานันท์ เดชอุปการ ศิริสมบูรณ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
18. | ญาณี ตันติเลิศอนันต์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
19. | ฐานิกา จันทร | Polymer science วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
20. | ณรัณธญาณ์ เลิศมหาทรัพย์ | Polymer science วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
21. | ณัฐชานนท์ รองเดช | โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ |
22. | นายธนกฤต คมขำ | ภาควิชาเคมีเทคนิค คณะวิทยาศาสตร์ |
23. | ธนพร แหไธสง | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
24. | ธนิษฐา ฉัตรสุวรรณ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
25. | ธัญชนก โพธิ์ดี | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
26. | นางสาวปณยา คชพลาย | ฝ่ายวิชาการและวิจัย สถาบันวิจัยเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
27. | ปภังกร นามแสงโคตร | เภสัชวิทยา บัณฑิตวิทยาลัย |
28. | ปภัสรา แก้วแพง | ศูนย์วิจัยวัคซีน คณะแพทยศาสตร์ |
29. | ปรีญาพร ปิติสิทธิ์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
30. | ปองผล ปรัตถพงศ์ | ม. มหิดล |
31. | ปาณิศา สารฤทธิ์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
32. | ปาริชาติ สร้อยสูงเนิน | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
33. | ปาหนัน เริงสำราญ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
34. | ปิยะภา หิรัญพัทรวงศ์ | สาชาวิชาวิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
35. | ไปรยาภัค งามปลั่ง | วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์ วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
36. | ผกามาศ แสงทรัพย์ | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก รพ.จุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก รพ.จุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย |
37. | พัชรภัค สุริวงศ์ | สาขาธุรกิจเทคโนโลยีและการจัดการนวัตกรรม บัณฑิตวิทยาลัย |
38. | พีระพรรณ คัมภิโร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
39. | พูนสุข หลิมรักษาสิน | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
40. | แพรว จันทรศิลปิน | ภาควิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร คณะสหเวชศาสตร์ |
41. | ยุทธนา จ้อยจินดา | สหสาขาวิชาชีวเวชศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
42. | รวมพร สืบสกุลไพศาล | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ (สหสาขาวิชา) บัณฑิตวิทยาลัย |
43. | รสธร ปลื้มสูตร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
44. | รศ. ดร.วนิดา หลายวัฒนไพศาล | ฝ่ายวิชาการ/วิจัย คณะสหเวชศาสตร์ |
45. | วรฉัตร น้ามังคละกุล | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
46. | วรเดช ฐิติยกรสกุล | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
47. | วราภรณ์ ขันทอง | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
48. | วาทยุทธ ลือชัยพาณิชย์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
49. | วาสิตา ลาปีอี | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
50. | วิชิตา ขอดเมชัย | ศูนย์วิจัยวัคซีน คณะแพทยศาสตร์ |
51. | วิรัญชนา ศรีชนะชัยโชค | ม. มหิดล |
52. | ผศ. ดร.วิโรจน์ บุญรัตนกรกิจ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
53. | วีนัศรินทร์ อ่ำพุต | ชีวสารสนเทศศาสตร์และชีววิทยาเชิงคอมพิวเตอร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
54. | วีระศักดิ์ ศรีสุขนิมิต | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
55. | อ.ดร.ศานต์ เศรษฐชัยมงคล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
56. | ศิริยาภรณ์ ชนะพันชัย | ม. มหิดล |
57. | ศุภสุตา ผลสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
58. | ดร.สุณี ศิริวิชยกุล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
59. | สุทธิพงษ์ ตั้งวราวุธ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
60. | ผศ.ทญ.ดร.สุปรีดา ศรีธัญรัตน์ | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
61. | อ. พญ. ดร.สุวัชรีพร โรจน์ชีวพันธ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
62. | อภิชญา อายุการ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
63. | อรทนา ยอดณรงค์ | ม. มหิดล |
64. | อรนุช เตชาธาราทิพย์ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
65. | อิงฉัตร สุภาพยาม | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
66. | นางสาวอุบลวรรณ สมสุขไพเราะ | หน่วยแบคทีเรียวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
67. | อุษากรณ์ เขม้นกิจ | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
***ดาวน์โหลดหลักฐานผ่านการอบรมที่ Moodle คลิก (ดาวน์โหลดได้ถึงวันที่ 31 ต.ค. 65) หรือที่เว็บไซต์ ศปอส. ตรงระบบผู้ใช้งาน (ดาวน์โหลดได้ตลอดอายุการใช้งาน CUNET) หลังสอบผ่าน (ขั้นตอน คลิก)***
1. | กมลภัทร ตั้งกิจวนิชกุล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
2. | กรธรา กะหวัง | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
3. | กริชเพชร โคตรหลักคำ | โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ |
4. | กาญจนาภรณ์ นันทจักร์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
5. | กานต์สินี จึงสถาปัตย์ชัย | หลักสูตรวิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
6. | กิตติคุณ วังกานนท์ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
7. | นางสาวเกษมณี ไพรอนันตถาวร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
8. | ขันติณัฏฐ์ วัฒนอุดมเกียรติ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
9. | ครองขวัญ ข่วงบุญ | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
10. | จรรยา แปลกทิ้ง | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | จิตรภาณุ อัศวพิชญโชติ | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
12. | ฉัตรชัย ภู่มาก | ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
13. | ชญานิษฐ์ ขันฤทธิ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
14. | ชนิดา รุจิศรีสาโรช | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
15. | ชวิน ลีลาภสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
16. | ชัยวัฑฒน์ อ่อนศรี | ม. มหิดล |
17. | ผศ.ดร.ชีวานันท์ เดชอุปการ ศิริสมบูรณ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
18. | ญาณี ตันติเลิศอนันต์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
19. | ฐานิกา จันทร | Polymer science วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
20. | ณรัณธญาณ์ เลิศมหาทรัพย์ | Polymer science วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
21. | ณัฐชานนท์ รองเดช | โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ |
22. | นายธนกฤต คมขำ | ภาควิชาเคมีเทคนิค คณะวิทยาศาสตร์ |
23. | ธนพร แหไธสง | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
24. | ธนิษฐา ฉัตรสุวรรณ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
25. | ธัญชนก โพธิ์ดี | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
26. | นางสาวปณยา คชพลาย | ฝ่ายวิชาการและวิจัย สถาบันวิจัยเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
27. | ปภังกร นามแสงโคตร | เภสัชวิทยา บัณฑิตวิทยาลัย |
28. | ปภัสรา แก้วแพง | ศูนย์วิจัยวัคซีน คณะแพทยศาสตร์ |
29. | ปรีญาพร ปิติสิทธิ์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
30. | ปองผล ปรัตถพงศ์ | ม. มหิดล |
31. | ปาณิศา สารฤทธิ์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
32. | ปาริชาติ สร้อยสูงเนิน | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
33. | ปาหนัน เริงสำราญ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
34. | ปิยะภา หิรัญพัทรวงศ์ | สาชาวิชาวิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
35. | ไปรยาภัค งามปลั่ง | วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์ วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี |
36. | ผกามาศ แสงทรัพย์ | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก รพ.จุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก รพ.จุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย |
37. | พัชรภัค สุริวงศ์ | สาขาธุรกิจเทคโนโลยีและการจัดการนวัตกรรม บัณฑิตวิทยาลัย |
38. | พีระพรรณ คัมภิโร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
39. | พูนสุข หลิมรักษาสิน | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
40. | แพรว จันทรศิลปิน | ภาควิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร คณะสหเวชศาสตร์ |
41. | ยุทธนา จ้อยจินดา | สหสาขาวิชาชีวเวชศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
42. | รวมพร สืบสกุลไพศาล | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ (สหสาขาวิชา) บัณฑิตวิทยาลัย |
43. | รสธร ปลื้มสูตร | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
44. | รศ. ดร.วนิดา หลายวัฒนไพศาล | ฝ่ายวิชาการ/วิจัย คณะสหเวชศาสตร์ |
45. | วรฉัตร น้ามังคละกุล | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
46. | วรเดช ฐิติยกรสกุล | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
47. | วราภรณ์ ขันทอง | ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ |
48. | วาทยุทธ ลือชัยพาณิชย์ | ศูนย์วิทยาศาสตร์สุขภาพโรคอุบัติใหม่ คณะแพทยศาสตร์ |
49. | วาสิตา ลาปีอี | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
50. | วิชิตา ขอดเมชัย | ศูนย์วิจัยวัคซีน คณะแพทยศาสตร์ |
51. | วิรัญชนา ศรีชนะชัยโชค | ม. มหิดล |
52. | ผศ. ดร.วิโรจน์ บุญรัตนกรกิจ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
53. | วีนัศรินทร์ อ่ำพุต | ชีวสารสนเทศศาสตร์และชีววิทยาเชิงคอมพิวเตอร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
54. | วีระศักดิ์ ศรีสุขนิมิต | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
55. | อ.ดร.ศานต์ เศรษฐชัยมงคล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
56. | ศิริยาภรณ์ ชนะพันชัย | ม. มหิดล |
57. | ศุภสุตา ผลสวัสดิ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
58. | ดร.สุณี ศิริวิชยกุล | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
59. | สุทธิพงษ์ ตั้งวราวุธ | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
60. | ผศ.ทญ.ดร.สุปรีดา ศรีธัญรัตน์ | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
61. | อ. พญ. ดร.สุวัชรีพร โรจน์ชีวพันธ์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
62. | อภิชญา อายุการ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
63. | อรทนา ยอดณรงค์ | ม. มหิดล |
64. | อรนุช เตชาธาราทิพย์ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
65. | อิงฉัตร สุภาพยาม | ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
66. | นางสาวอุบลวรรณ สมสุขไพเราะ | หน่วยแบคทีเรียวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
67. | อุษากรณ์ เขม้นกิจ | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
ศูนย์ความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสิ่งแวดล้อม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย | |
โทร.: 0 2218 5222, 09 9132 6622 (ในวันและเวลาราชการ) 08 9152 2626 (เฉพาะกรณีฉุกเฉิน ตลอด 24 ชั่วโมง) | |
อีเมล: shecu@chula.ac.th |
จำนวนผู้เข้าชม | |||
|
|||
12 ตุลาคม 2562 |