|
|
ปิดรับลงทะเบียนอบรมแล้ว
สำคัญ !!!
***ผู้มีสิทธิ์เข้าอบบรมติดตามรับอุปกรณ์ที่ผู้จัดอบรมส่งให้ทางไปรษณีย์ เข้ากลุ่มไลน์ (QR code เข้ากลุ่มไลน์อยู่ในถุงอุปกรณ์) และทดสอบระบบตามกำหนดเวลา (รายละเอียดแจ้งในกลุ่มไลน์)***
การแจ้งที่อยู่สำหรับส่งอุปกรณ์
หลังจากลงทะเบียนแล้ว ขอให้แจ้งที่อยู่สำหรับส่งอุปกรณ์สำหรับภาคปฏิบัติทางไปรษณีย์ที่ลิงก์ด้านล่าง (ผู้ที่มีเวลาเรียนไม่พอหรือไม่ส่งงานภาคปฏิบัติจะไม่ได้รับสิทธิ์เข้าสอบหลังอบรม)
https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLSdd0WyMK2AlRT1bKNmAse-I8crFuxLTyvXt5oCeL5p895QzRg/viewform
ประกาศ
- หลักฐานผ่านการอบรมที่ได้จากหลักสูตรอบรมนี้สามารถใช้ประกอบการพิจารณาข้อเสนอโครงการวิจัยด้านความปลอดภัยทางชีวภาพกับ IBC ประจำส่วนงานหรือ CU-IBC ได้
- ศปอส. ได้รับการรับรองเป็นหน่วยงานหรือองค์กรที่มีหลักสูตรอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพ จากกรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ ตั้งแต่วันที่ 4 มิถุนายน 2562 (เลขที่ทะเบียน สธ 0621.06/2935) ฉะนั้น หลักฐานผ่านการอบรมที่ได้รับจากหลักสูตรอบรมนี้จึงสามารถใช้เป็น “หลักฐานการอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพ (biosafety) และการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพ (biosecurity)” สำหรับการขอ/ต่ออายุหนังสือรับรองการแจ้ง/ใบอนุญาตเชื้อโรคและพิษจากสัตว์ได้
เงื่อนไข
- ขอสงวนสิทธิ์สำหรับนิสิตบัณฑิตศึกษาและบุคลากรของจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยเท่านั้น (หลักฐานผ่านการอบรมหลักสูตรอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพมีอายุ 3 ปี ดังนั้นกรณีผ่านการอบรมหลักสูตรนี้ไม่เกิน 3 ปี แต่มีความประสงค์จะอบรมซ้ำ ศปอส. ขอพิจารณาสิทธิ์เข้าอบรมเป็นลำดับถัดไปจากผู้ที่ยังไม่เคยอบรมและผู้ที่อบรมเกิน 3 ปีแล้ว)
- ผู้ประสงค์เข้าอบรมต้องมีบัญชี CUNET ห้ามใช้บัญชี CUNET ของผู้อื่น หากตรวจสอบพบจะถูกตัดสิทธิ์เข้าอบรม
- ผู้ประสงค์เข้าอบรมต้องตรวจสอบรายชื่อผู้สมัคร รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม และรายชื่อผู้ผ่านการอบรมที่หน้าเว็บไซต์ ศปอส. เมนูอบรม/สัมมนา
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมแต่ไม่สามารถเข้ารับการอบรมได้ต้องแจ้งกลับมาที่คุณวันวิสา สุดสมัย ทางอีเมล Wanwisa.Su@chula.ac.th ภายในวันที่ 26 พ.ย. 64 โดยจะมีอีเมลตอบกลับภายใน 1 วันทำการ หากไม่แจ้งจะถูกตัดสิทธิ์การเข้าอบรมหลักสูตรนี้ทั้งแบบออนไลน์และแบบปกติในรุ่นสำหรับนิสิตบัณฑิตศึกษาและบุคลากรของจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยในครั้งถัดไป
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบบรมต้องติดตามรับอุปกรณ์สำหรับใช้ในการอบรมภาคปฏิบัติ (PPE และ Spill kit) ที่ผู้จัดอบรมส่งให้ทางไปรษณีย์
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมต้องเตรียมอุปกรณ์ที่สามารถเข้าโปรแกรม Zoom และสามารถเปิดกล้องได้ และอุปกรณ์สำหรับสแกน QR code เพื่อเช็คชื่อ ถ่ายภาพในช่วงอบรมภาคปฏิบัติ และใช้ส่งภาพถ่าย
- ผู้เข้ารับการอบรมต้องเปิดกล้องในขณะทำการสอบก่อนและหลังอบรม
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบรมต้องเตรียมพื้นที่ขนาด 1 ตารางเมตร สำหรับฝึกปฏิบัติการ
- ผู้ผ่านการอบรมจะได้รับหลักฐานผ่านการอบรมเมื่อปฏิบัติตามขั้นตอนก่อนอบรม ขณะอบรม และหลังอบรมดังด้านล่าง ผู้ที่มีเวลาเรียนไม่พอหรือไม่ส่งงานภาคปฏิบัติจะไม่ได้รับสิทธิ์เข้าสอบหลังอบรม ทั้งนี้ หากมีปัญหาในการดำเนินการแต่ละขั้นตอนกรุณาติดต่อเจ้าหน้าที่ภายในวันและช่องทางที่กำหนด
ขั้นตอนก่อนการอบรม
- ลงทะเบียนวันที่ 3-17 พ.ย. 64 (หรือปิดรับลงทะเบียนเมื่อมีผู้ลงทะเบียนครบ 220 คน) (ไม่เสียค่าใช่จ่าย)
- การลงทะเบียนและการเข้าอบรมออนไลน์ต้องใช้ Username และ Password ของบัญชี CUNET ในการเข้าสู่ระบบ กรณีไม่มีบัญชี CUNET สามารถขอได้ที่ https://www.it.chula.ac.th/service/cunet/
- ตรวจสอบรายชื่อผู้ลงทะเบียนสำเร็จที่เมนู “รายชื่อผู้สมัคร” ทันทีที่ลงทะเบียนเสร็จ และตรวจสอบรายชื่อผู้ได้รับสิทธิ์เข้าอบรมที่เมนู “รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม” ในวันที่ 19 พ.ย. 64 ตั้งแต่เวลา 13.00 น.
- ผู้มีสิทธิ์เข้าอบบรมติดตามรับอุปกรณ์ที่ใช้ในการอบรมภาคปฏิบัติ (PPE และ Spill kit) ที่จัดส่งให้ทางไปรษณีย์หลังวันที่ 29 พ.ย. 64
- หลังได้รับอุปกรณ์สำหรับฝึกอบรมภาคปฏิบัติการขอให้ผู้เข้ารับการอบรมสแกน QR code เข้ากลุ่มไลน์ (QR code แจ้งไปพร้อมกับอุปกรณ์สำหรับฝึกอบรมภาคปฏิบัติการ) เพื่อรับข่าวสารการอบรมและเป็นช่องการการติดต่อตลอดการอบรม
- เข้าทดสอบระบบภายในวันที่ 13-14 ธ.ค. 64 (แจ้งขั้นตอนการทดสอบระบบในกลุ่มไลน์) หากมีข้อสงสัยโปรดติดต่อคุณวันวิสา สุดสมัย (โทร 0 2218 5222 และ 09 9132 6622) ภายในวันที่ 14 ธ.ค. 64
ขั้นตอนขณะอบรม
- เข้าอบรมในวันที่ 20-22 ธ.ค. 64 ที่เว็บไซต์ ศปอส. (https://www.shecu.chula.ac.th/home/train-list.asp?train=139)
- ในหน้ารายละเอียดการอบรม เลือก SHECU Moodle จากนั้นเลือกหลักสูตรอบรมด้านความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพรุ่นที่ 14 (สำหรับนิสิตบัณฑิตศึกษาและบุคลากร จุฬาฯ) (รูปแบบออนไลน์) และ Login ด้วยบัญชี CUNET (พิมพ์ Username และ Password ด้วยตัวอักษรตัวเล็กทั้งหมด)
- เข้าลิงก์ห้องอบรม Zoom ที่แสดงใน SHECU Moodle โดยห้องอบรม Zoom เปิดตั้งแต่เวลา 8.00 น. ขอให้ตั้งชื่อผู้ใช้งานด้วยชื่อและนามสกุลของผู้เข้าอบรมเป็นภาษาไทย
- ไม่อนุญาตให้คัดลอกและส่งต่อลิงก์ห้องอบรม Zoom ให้ผู้อื่น
- การสอบก่อนและหลังอบรมต้องเปิดกล้อง
ขั้นตอนหลังการอบรม
- ดาวน์โหลดหลักฐานผ่านการอบรมที่ Moodle หรือที่เว็บไซต์ ศปอส. ตรงระบบผู้ใช้งานหลังสอบผ่าน (ขั้นตอน คลิก)
โครงการและกำหนดการ คลิก
***เลขหน้าชื่อที่เมนูนี้ "ไม่ใช่" เลขประจำตัว โปรดตรวจสอบเลขประจำตัวที่เมนู "รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าอบรม"***
1. | นางสาวกรณิศ พัฒนชัย | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
2. | ดร.กรรณิกา ขันธศุภ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
3. | กฤษฏิ์ ประชาอุดม | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
4. | นางสาวกษิราพัชร์ อริยะอนันต์เดช | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะทันตเเพทยศาสตร์ |
5. | นางสาวกาญจนา ปัญญาไว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
6. | กิตติพร นาคประสิทธิ์ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
7. | นายกิตติพศ คงสนทนา | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
8. | กิตติพิชญ์ อุสิทธิ์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
9. | กิตติมา ชมทอง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
10. | กิตติศักดิ์ คุปตวัช | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | กุลรัตน์ พิชยภิญโญ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
12. | ไกรวิชญ์ พลพงษ์ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
13. | นางสาวขนิษฐา สุขธรรม | คลินิกรวม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
14. | ขวัญกมล รัตนตุมหิ | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก คณะแพทยศาสตร์ |
15. | คชพล จาตุรันต์รัศมี | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
16. | คณนา หรั่งประเสริฐ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
17. | คณิตตา มานาดี | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
18. | นางสาวจรัญญา ชาติศิริ | ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
19. | จันทร์สุดา พิมพา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
20. | นางจันทิมา อินทรปัญญา | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
21. | จารุวรรณ ประดับแสง | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
22. | จิตรตรา เพียภูเขียว | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
23. | นางสาวจิตราภา ยินดี | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
24. | จินต์จุฑา อร่ามมนุปัญญากุล | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
25. | จิรนันท์ พาละพล | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
26. | จิรัชญา จงรักษ์ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
27. | จิรานุช มิ่งเมือง | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
28. | จิรายุส ขาวสังข์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
29. | นางสาวจีริสุดา พรหมเพรา | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
30. | นางสาวจุไรวรรณ กิริยาดี | หลักสูตรทันตกรรมเพื่อความสวยงามและทันตกรรมรากเทียม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
31. | เจมส์ พึ่งผล | ฝ่ายวิชาการ วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข |
32. | ฉัตฑริกา เพ็งดี | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
33. | เฉลิมเกียรติ ยะประโคน | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
34. | ชญานิศ พูลเจริญ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
35. | ชญานิษฐ์ ฉวีวรรณากร | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
36. | ชญานุคน์ สีทา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
37. | ชณิสรา ดีพุ่ม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
38. | ว่าที่ร.ต.ชนาธิป ไกรทัต | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
39. | ชนาธิป ธนสารตั้งเจริญ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
40. | ชนิดา เจียรจิรพงศ์ | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
41. | ชมัยพร วงศ์วรรณ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
42. | ชยาภรณ์ หลักเมือง | ชีวสารสนเทศศาสตร์และชีววิทยาเชิงคอมพิวเตอร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
43. | ชลัมพล จันทร์พุ่ม | ภาควิชาเคมีเทคนิค คณะวิทยาศาสตร์ |
44. | ชวิศา จีระสันติกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
45. | ชุติมา รสชุ่ม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
46. | ญาณิกา ฉันทโชติ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
47. | ญาดา อัจจิมาธร | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
48. | ฐสิณัส ดิษยบุตร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
49. | นายฐาปกรณ์ แพนเกาะ | สำนักบูรณาการศาสตร์ด้านวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
50. | ณัฏฐณิชา ฉ่ำจิตรชื่น | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
51. | ณัฐกานต์ ทิพม้อม | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก คณะแพทยศาสตร์ |
52. | ณัฐกุล อัครปรีดี | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
53. | ณัฐฐา วรรณปะกา | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
54. | ณัฐนรี แตงเอี่ยม | หลักสูตรสหสาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม บัณฑิตวิทยาลัย |
55. | ณัฐพล เพ็งบุบผา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
56. | ณัฐภรณ์ ภัทรโชติอนันต์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
57. | ณัฐวดี ล้อทองพานิชย์ | ฝ่ายโครงสร้างพื้นฐาน การจัดการพลังงาน และสิ่งแวดล้อม สำนักบริหารระบบกายภาพ |
58. | ณัฐวุฒิ สุดหนู | หสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
59. | ณิชชยา สุขสมทรง | สำนักบูรณาการศาสตร์ด้านวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
60. | ดลพรรณ พูลเพิ่ม | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
61. | นางสาวดวงชนก อำนวยยนต์วารี | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
62. | เทอดเกียรติ ผลบุญ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
63. | ธนพัต โอคง | สหสาขาวิชา (จุลชีววิทยาทางการแพทย์) บัณฑิตวิทยาลัย |
64. | ธนวัฒน์ ปานศรีแก้ว | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
65. | ธนัชชา โพชสาลี | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
66. | ธเนศ ศรีมติมานนท์ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
67. | ธมนวรรณ พรหมอารักษ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
68. | ธรณ์ธันย์ เอื้อพงศ์สุขกิจ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
69. | ธรธรร ชัยนิธิกรรณ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
70. | ธันยรัตน์ ทรัพย์ธนากร | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
71. | ธารีญา เพ็ชรผึ้ง | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
72. | ธิติมา เบ็ญจะชาติ สุทธิเชษฐ์ | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
73. | ธิติอร อัศวรังษี | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
74. | ธีทัต ตั้งปกรศักดิ์ | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
75. | ธีรานุช เจริญชื่นสิริ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
76. | นนทพัทธ์ อนันตวิรุฬห์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
77. | นางสาวนพวรรณ วรมงคลชัย | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
78. | นภิสา วาณิชยชาติ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
79. | นรันพร เพิ่มพูนวัฒนาสุข | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
80. | นันทัชพร ไชยชนะ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
81. | นิธิวดี เกษจำรัส | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
82. | นุสรีย์ สามาลูกา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
83. | บัดดารีหย๊ะ โส๊ะสันสะ | ฝ่ายวิจัยและนวัตกรรม ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
84. | ปฐมาวดี ตรีสอน | หลักสูตรสหสาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม บัณฑิตวิทยาลัย |
85. | ปทุมภรณ์ มะโนวรรณ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
86. | ประชาพันธ์ ศิริ | บริการงานช่าง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
87. | ปริญญา สร้อยทองคำ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
88. | ปวเรศ ชิตยานันท์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
89. | ปวันรัตน์ ฟองแก้ว | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
90. | ปวิชญา จาตุรพิศานุกูล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
91. | ปวีณ์กร วงศ์รัตนพิบูลย์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
92. | ปานวาด ทรัพย์ละออ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
93. | ปิยนุช น่วมทนง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
94. | ปิยะพร ธรรมเจริญศักดิ์ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
95. | นางสาวปิยะวรรณ เจริญเลิศกุล | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
96. | ปุณชรัชต์ ปิลอง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
97. | ปุณณรัตน์ วิบูลย์จันทร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
98. | ปุ้มณัฐฑิกา เมฆขลา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
99. | พงษ์พันธุ์ สุวรรณชาติ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
100. | พนมกร อคีรา ใจกว้าง | ชีววิทยาช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
101. | นางพนิดา ขานดา | โรงพยาบาลปศุสัตว์ จังหวัดนครปฐม คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
102. | พรชนก อินทวงษ์ศรี | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
103. | พรพิมล พึ่งเมือง | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
104. | พรยมล ขวัญกลับ | ฝ่ายบริหาร ศูนย์สัตว์ทดลอง |
105. | นางสาวพลอยไพลิน โชคสวัสดิ์ | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
106. | พลอยไพลิน สุดใจ | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
107. | นายพศณัฏฐ์ พิศินทิวัตต์ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
108. | พสธร ชาญเกียรติก้อง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
109. | พัชรดนัย สิทธวีร์ชยะกูร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
110. | พัชรินทร์ รัตนมณี | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
111. | พัฒศรัลณัฐ เดชมา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
112. | พิมพ์ชนก เมนะปรีย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
113. | พิศิษฐ์ บุญชัยยะ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
114. | พีรวัส จิรโรจน์วัฒน | Pharmaceutical science and technology คณะเภสัชศาสตร์ |
115. | ภควัต ศิริเลิศพานิช | ภาควิชาวิทยาการเภสัชกรรมและเภสัชอุตสาหกรรม คณะเภสัชศาสตร์ |
116. | ภัทรารีย์ อินทมาตร์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
117. | นางภาวนา เชื้อศิริ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
118. | มณฑ์ปราชญ์ หาญผดุงกิจ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
119. | มณฑิรา เชื้อหอม | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
120. | มนสิชา นิจรัญ | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
121. | มาสุฑล สัญพึ่ง | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
122. | โมธี ฉิมงาม | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
123. | ยูวิตตา ซีเดะ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
124. | รจนา แสนคำแพ | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
125. | นางสาวรวิภา สุวิทยารักษ์ | ชีววิทยาช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
126. | รัชนิดา คำวา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
127. | นายเรืองสิทธิ์ อินทร์ทอง | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ (นานาชาติ)/Medical Microbiology (Interdisciplinary and international program) บัณฑิตวิทยาลัย |
128. | ลภัสรดา เชิงวิวัฒน์กิจ | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
129. | ลัดดา สุริยะวัทนกุล | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
130. | นางสาววทันยา ห้าวหาญ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
131. | วราลี เติบศิริ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
132. | วรินทิพย์ มหาพสุธานนท์ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
133. | นางสาววัลลภา ยะด้วง | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาสาสตร์ |
134. | วิมาลา กรินทร์ไตรทิพย์ | กลุ่มงานโครงสร้างสนับสนุนการวิจัย สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุ |
135. | วุฒิพร ลิ้มประสูตร | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
136. | วุฒิศักดิ์ สริขิต | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
137. | ศรัณย์ภร ภู่ทอง | ภาควิชาสัตวบาล คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
138. | ศรินยา อานามวงษ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
139. | ศรุตาพร สูงติวงค์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
140. | ศิตา วีรกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
141. | ดร.ศิโรวัลลิ์ เรือนทิพย์ | สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
142. | ศุภิสรา พิบูลย์ลาภอุดม | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
143. | สมจินต์ สุทธิกาญจน์ | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
144. | สมรัก สุขสมกิจ | เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป ศูนย์สัตว์ทดลอง |
145. | สรอรรถ อำพัน | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
146. | สรายุทธ วงษ์จันทร์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
147. | นายสราวุธ มูลจันที | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
148. | นางสฤณี กลันทกานนท์ ทองทรง | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
149. | นายสว่าง เกษแดงสกลวุฒิ | ภาควิชาพยาธิวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
150. | รศ.ดร.สัญชัย พยุงภร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
151. | สายพิณ บุญเกิด | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
152. | สิขเรศ ประชานุกูล | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
153. | สิตา ฤทธิ์ธาธรรม | นักศึกษา วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข |
154. | สิรวิชญ์ จิรวรรณาภรณ์ | วิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
155. | สิริกร โพธิแดง | โรงพยาบาลปศุสัตว์ จังหวัดนครปฐม คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
156. | สิริกานต์ มณฑาทิพย์ | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
157. | สิรินาถ ชาญควร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
158. | นางสาวสุชันษา ธานี | ภาควิชาพยาธิวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
159. | นางสุชาดา จันทร์ประทีป นภาธร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
160. | สุทธิดา แก่นบุตร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
161. | สุภาภรณ์ เทศวิเชียร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
162. | อนุวัฒน์ แตงทอง | สุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
163. | อรรัตน์ แสงแก้ว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
164. | อรอุมา ศรีหะวรรณ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
165. | นางอริยา ขันบุญ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
166. | อักษราภัค รัตนะ | ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
167. | นางสาวอัจจิมา ก๋าพรม หาญพัฒนากิจ | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
168. | อัญญพร แสงแก้ว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
169. | นายอิงครัต กิ่งแก้ว | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
170. | นายอิทธิโชติ สอนมีทอง | ฝ่ายบริหาร คณะทันตแพทยศาสตร์ |
171. | อิษฎี จึงประดิษฐ์ผล | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
172. | อิสยา กิจพัฒนาศิลป์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
173. | อุทัยพร สิงห์คำอินทร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
174. | ฮับเซาะ มามะ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
***ผู้มีสิทธิ์เข้าอบบรมติดตามรับอุปกรณ์ที่ผู้จัดอบรมส่งให้ทางไปรษณีย์ เข้ากลุ่มไลน์ (QR code เข้ากลุ่มไลน์อยู่ในถุงอุปกรณ์) และทดสอบระบบตามกำหนดเวลา (รายละเอียดแจ้งในกลุ่มไลน์)***
***เลขประจำตัวคือตัวเลขที่อยู่ในช่องเลขประจำตัวเท่านั้น***
เลขประจำตัว 164 พิมพ์ชนก เมนะปรีย์
เลขประจำตัว 165 ชญานิศ พูลเจริญ
1. | นางสาวกรณิศ พัฒนชัย | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
2. | ดร.กรรณิกา ขันธศุภ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
3. | นางสาวกษิราพัชร์ อริยะอนันต์เดช | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะทันตเเพทยศาสตร์ |
4. | นางสาวกาญจนา ปัญญาไว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
5. | กิตติพร นาคประสิทธิ์ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
6. | นายกิตติพศ คงสนทนา | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
7. | กิตติพิชญ์ อุสิทธิ์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
8. | กิตติมา ชมทอง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
9. | กิตติศักดิ์ คุปตวัช | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
10. | กุลรัตน์ พิชยภิญโญ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | ไกรวิชญ์ พลพงษ์ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
12. | นางสาวขนิษฐา สุขธรรม | คลินิกรวม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
13. | ขวัญกมล รัตนตุมหิ | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก คณะแพทยศาสตร์ |
14. | คชพล จาตุรันต์รัศมี | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
15. | คณนา หรั่งประเสริฐ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
16. | คณิตตา มานาดี | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
17. | นางสาวจรัญญา ชาติศิริ | ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
18. | จันทร์สุดา พิมพา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
19. | นางจันทิมา อินทรปัญญา | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
20. | จารุวรรณ ประดับแสง | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
21. | จิตรตรา เพียภูเขียว | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
22. | นางสาวจิตราภา ยินดี | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
23. | จินต์จุฑา อร่ามมนุปัญญากุล | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
24. | จิรัชญา จงรักษ์ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
25. | จิรานุช มิ่งเมือง | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
26. | จิรายุส ขาวสังข์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
27. | นางสาวจีริสุดา พรหมเพรา | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
28. | นางสาวจุไรวรรณ กิริยาดี | หลักสูตรทันตกรรมเพื่อความสวยงามและทันตกรรมรากเทียม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
29. | เจมส์ พึ่งผล | ฝ่ายวิชาการ วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข |
30. | ฉัตฑริกา เพ็งดี | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
31. | เฉลิมเกียรติ ยะประโคน | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
32. | ชญานิศ พูลเจริญ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
33. | ชญานิษฐ์ ฉวีวรรณากร | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
34. | ชญานุคน์ สีทา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
35. | ชณิสรา ดีพุ่ม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
36. | ว่าที่ร.ต.ชนาธิป ไกรทัต | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
37. | ชนาธิป ธนสารตั้งเจริญ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
38. | ชนิดา เจียรจิรพงศ์ | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
39. | ชมัยพร วงศ์วรรณ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
40. | ชยาภรณ์ หลักเมือง | ชีวสารสนเทศศาสตร์และชีววิทยาเชิงคอมพิวเตอร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
41. | ชลัมพล จันทร์พุ่ม | ภาควิชาเคมีเทคนิค คณะวิทยาศาสตร์ |
42. | ชวิศา จีระสันติกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
43. | ชุติมา รสชุ่ม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
44. | ญาณิกา ฉันทโชติ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
45. | ญาดา อัจจิมาธร | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
46. | ฐสิณัส ดิษยบุตร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
47. | นายฐาปกรณ์ แพนเกาะ | สำนักบูรณาการศาสตร์ด้านวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
48. | ณัฏฐณิชา ฉ่ำจิตรชื่น | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
49. | ณัฐกานต์ ทิพม้อม | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก คณะแพทยศาสตร์ |
50. | ณัฐกุล อัครปรีดี | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
51. | ณัฐฐา วรรณปะกา | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
52. | ณัฐนรี แตงเอี่ยม | หลักสูตรสหสาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม บัณฑิตวิทยาลัย |
53. | ณัฐพล เพ็งบุบผา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
54. | ณัฐภรณ์ ภัทรโชติอนันต์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
55. | ณัฐวดี ล้อทองพานิชย์ | ฝ่ายโครงสร้างพื้นฐาน การจัดการพลังงาน และสิ่งแวดล้อม สำนักบริหารระบบกายภาพ |
56. | ณัฐวุฒิ สุดหนู | หสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
57. | ณิชชยา สุขสมทรง | สำนักบูรณาการศาสตร์ด้านวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
58. | ดลพรรณ พูลเพิ่ม | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
59. | นางสาวดวงชนก อำนวยยนต์วารี | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
60. | เทอดเกียรติ ผลบุญ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
61. | ธนพัต โอคง | สหสาขาวิชา (จุลชีววิทยาทางการแพทย์) บัณฑิตวิทยาลัย |
62. | ธนวัฒน์ ปานศรีแก้ว | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
63. | ธนัชชา โพชสาลี | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
64. | ธเนศ ศรีมติมานนท์ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
65. | ธมนวรรณ พรหมอารักษ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
66. | ธรณ์ธันย์ เอื้อพงศ์สุขกิจ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
67. | ธันยรัตน์ ทรัพย์ธนากร | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
68. | ธารีญา เพ็ชรผึ้ง | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
69. | ธิติมา เบ็ญจะชาติ สุทธิเชษฐ์ | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
70. | ธิติอร อัศวรังษี | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
71. | ธีทัต ตั้งปกรศักดิ์ | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
72. | ธีรานุช เจริญชื่นสิริ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
73. | นางสาวนพวรรณ วรมงคลชัย | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
74. | นภิสา วาณิชยชาติ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
75. | นรันพร เพิ่มพูนวัฒนาสุข | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
76. | นันทัชพร ไชยชนะ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
77. | นิธิวดี เกษจำรัส | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
78. | นุสรีย์ สามาลูกา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
79. | บัดดารีหย๊ะ โส๊ะสันสะ | ฝ่ายวิจัยและนวัตกรรม ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
80. | ปฐมาวดี ตรีสอน | หลักสูตรสหสาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม บัณฑิตวิทยาลัย |
81. | ปทุมภรณ์ มะโนวรรณ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
82. | ประชาพันธ์ ศิริ | บริการงานช่าง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
83. | ปริญญา สร้อยทองคำ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
84. | ปวเรศ ชิตยานันท์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
85. | ปวันรัตน์ ฟองแก้ว | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
86. | ปวิชญา จาตุรพิศานุกูล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
87. | ปานวาด ทรัพย์ละออ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
88. | ปิยนุช น่วมทนง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
89. | ปิยะพร ธรรมเจริญศักดิ์ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
90. | นางสาวปิยะวรรณ เจริญเลิศกุล | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
91. | ปุณชรัชต์ ปิลอง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
92. | ปุณณรัตน์ วิบูลย์จันทร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
93. | ปุ้มณัฐฑิกา เมฆขลา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
94. | พงษ์พันธุ์ สุวรรณชาติ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
95. | พนมกร อคีรา ใจกว้าง | ชีววิทยาช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
96. | นางพนิดา ขานดา | โรงพยาบาลปศุสัตว์ จังหวัดนครปฐม คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
97. | พรชนก อินทวงษ์ศรี | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
98. | พรพิมล พึ่งเมือง | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
99. | พรยมล ขวัญกลับ | ฝ่ายบริหาร ศูนย์สัตว์ทดลอง |
100. | นางสาวพลอยไพลิน โชคสวัสดิ์ | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
101. | นายพศณัฏฐ์ พิศินทิวัตต์ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
102. | พสธร ชาญเกียรติก้อง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
103. | พัชรดนัย สิทธวีร์ชยะกูร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
104. | พัชรินทร์ รัตนมณี | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
105. | พัฒศรัลณัฐ เดชมา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
106. | พิมพ์ชนก เมนะปรีย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
107. | พีรวัส จิรโรจน์วัฒน | Pharmaceutical science and technology คณะเภสัชศาสตร์ |
108. | ภควัต ศิริเลิศพานิช | ภาควิชาวิทยาการเภสัชกรรมและเภสัชอุตสาหกรรม คณะเภสัชศาสตร์ |
109. | ภัทรารีย์ อินทมาตร์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
110. | นางภาวนา เชื้อศิริ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
111. | มณฑ์ปราชญ์ หาญผดุงกิจ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
112. | มณฑิรา เชื้อหอม | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
113. | มนสิชา นิจรัญ | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
114. | มาสุฑล สัญพึ่ง | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
115. | โมธี ฉิมงาม | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
116. | ยูวิตตา ซีเดะ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
117. | นางสาวรวิภา สุวิทยารักษ์ | ชีววิทยาช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
118. | รัชนิดา คำวา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
119. | นายเรืองสิทธิ์ อินทร์ทอง | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ (นานาชาติ)/Medical Microbiology (Interdisciplinary and international program) บัณฑิตวิทยาลัย |
120. | ลัดดา สุริยะวัทนกุล | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
121. | นางสาววทันยา ห้าวหาญ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
122. | วราลี เติบศิริ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
123. | วรินทิพย์ มหาพสุธานนท์ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
124. | นางสาววัลลภา ยะด้วง | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาสาสตร์ |
125. | วิมาลา กรินทร์ไตรทิพย์ | กลุ่มงานโครงสร้างสนับสนุนการวิจัย สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุ |
126. | วุฒิพร ลิ้มประสูตร | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
127. | วุฒิศักดิ์ สริขิต | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
128. | ศรัณย์ภร ภู่ทอง | ภาควิชาสัตวบาล คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
129. | ศรินยา อานามวงษ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
130. | ศรุตาพร สูงติวงค์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
131. | ศิตา วีรกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
132. | ดร.ศิโรวัลลิ์ เรือนทิพย์ | สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
133. | ศุภิสรา พิบูลย์ลาภอุดม | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
134. | สมจินต์ สุทธิกาญจน์ | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
135. | สมรัก สุขสมกิจ | เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป ศูนย์สัตว์ทดลอง |
136. | สรอรรถ อำพัน | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
137. | สรายุทธ วงษ์จันทร์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
138. | นายสราวุธ มูลจันที | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
139. | นางสฤณี กลันทกานนท์ ทองทรง | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
140. | นายสว่าง เกษแดงสกลวุฒิ | ภาควิชาพยาธิวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
141. | รศ.ดร.สัญชัย พยุงภร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
142. | สายพิณ บุญเกิด | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
143. | สิขเรศ ประชานุกูล | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
144. | สิตา ฤทธิ์ธาธรรม | นักศึกษา วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข |
145. | สิรวิชญ์ จิรวรรณาภรณ์ | วิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
146. | สิริกร โพธิแดง | โรงพยาบาลปศุสัตว์ จังหวัดนครปฐม คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
147. | สิริกานต์ มณฑาทิพย์ | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
148. | สิรินาถ ชาญควร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
149. | นางสาวสุชันษา ธานี | ภาควิชาพยาธิวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
150. | นางสุชาดา จันทร์ประทีป นภาธร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
151. | สุทธิดา แก่นบุตร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
152. | สุภาภรณ์ เทศวิเชียร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
153. | อนุวัฒน์ แตงทอง | สุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
154. | อรรัตน์ แสงแก้ว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
155. | อรอุมา ศรีหะวรรณ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
156. | นางอริยา ขันบุญ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
157. | อักษราภัค รัตนะ | ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
158. | นางสาวอัจจิมา ก๋าพรม หาญพัฒนากิจ | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
159. | อัญญพร แสงแก้ว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
160. | นายอิงครัต กิ่งแก้ว | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
161. | นายอิทธิโชติ สอนมีทอง | ฝ่ายบริหาร คณะทันตแพทยศาสตร์ |
162. | อิษฎี จึงประดิษฐ์ผล | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
163. | อิสยา กิจพัฒนาศิลป์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
164. | อุทัยพร สิงห์คำอินทร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
165. | ฮับเซาะ มามะ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
1. | นางสาวกรณิศ พัฒนชัย | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
2. | ดร.กรรณิกา ขันธศุภ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
3. | นางสาวกษิราพัชร์ อริยะอนันต์เดช | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะทันตเเพทยศาสตร์ |
4. | นางสาวกาญจนา ปัญญาไว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
5. | กิตติพร นาคประสิทธิ์ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
6. | นายกิตติพศ คงสนทนา | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
7. | กิตติพิชญ์ อุสิทธิ์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
8. | กิตติมา ชมทอง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
9. | กิตติศักดิ์ คุปตวัช | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
10. | กุลรัตน์ พิชยภิญโญ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | ไกรวิชญ์ พลพงษ์ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
12. | นางสาวขนิษฐา สุขธรรม | คลินิกรวม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
13. | ขวัญกมล รัตนตุมหิ | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก คณะแพทยศาสตร์ |
14. | คชพล จาตุรันต์รัศมี | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
15. | คณนา หรั่งประเสริฐ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
16. | คณิตตา มานาดี | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
17. | นางสาวจรัญญา ชาติศิริ | ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
18. | จันทร์สุดา พิมพา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
19. | นางจันทิมา อินทรปัญญา | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
20. | จารุวรรณ ประดับแสง | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
21. | จิตรตรา เพียภูเขียว | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
22. | นางสาวจิตราภา ยินดี | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
23. | จินต์จุฑา อร่ามมนุปัญญากุล | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
24. | จิรัชญา จงรักษ์ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
25. | จิรานุช มิ่งเมือง | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
26. | จิรายุส ขาวสังข์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
27. | นางสาวจีริสุดา พรหมเพรา | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
28. | นางสาวจุไรวรรณ กิริยาดี | หลักสูตรทันตกรรมเพื่อความสวยงามและทันตกรรมรากเทียม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
29. | เจมส์ พึ่งผล | ฝ่ายวิชาการ วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข |
30. | ฉัตฑริกา เพ็งดี | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
31. | เฉลิมเกียรติ ยะประโคน | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
32. | ชญานิศ พูลเจริญ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
33. | ชญานิษฐ์ ฉวีวรรณากร | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
34. | ชญานุคน์ สีทา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
35. | ชณิสรา ดีพุ่ม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
36. | ว่าที่ร.ต.ชนาธิป ไกรทัต | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
37. | ชนาธิป ธนสารตั้งเจริญ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
38. | ชนิดา เจียรจิรพงศ์ | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
39. | ชมัยพร วงศ์วรรณ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
40. | ชยาภรณ์ หลักเมือง | ชีวสารสนเทศศาสตร์และชีววิทยาเชิงคอมพิวเตอร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
41. | ชลัมพล จันทร์พุ่ม | ภาควิชาเคมีเทคนิค คณะวิทยาศาสตร์ |
42. | ชวิศา จีระสันติกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
43. | ชุติมา รสชุ่ม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
44. | ญาณิกา ฉันทโชติ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
45. | ญาดา อัจจิมาธร | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
46. | ฐสิณัส ดิษยบุตร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
47. | นายฐาปกรณ์ แพนเกาะ | สำนักบูรณาการศาสตร์ด้านวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
48. | ณัฏฐณิชา ฉ่ำจิตรชื่น | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
49. | ณัฐกานต์ ทิพม้อม | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก คณะแพทยศาสตร์ |
50. | ณัฐกุล อัครปรีดี | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
51. | ณัฐฐา วรรณปะกา | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
52. | ณัฐนรี แตงเอี่ยม | หลักสูตรสหสาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม บัณฑิตวิทยาลัย |
53. | ณัฐพล เพ็งบุบผา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
54. | ณัฐภรณ์ ภัทรโชติอนันต์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
55. | ณัฐวดี ล้อทองพานิชย์ | ฝ่ายโครงสร้างพื้นฐาน การจัดการพลังงาน และสิ่งแวดล้อม สำนักบริหารระบบกายภาพ |
56. | ณัฐวุฒิ สุดหนู | หสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
57. | ณิชชยา สุขสมทรง | สำนักบูรณาการศาสตร์ด้านวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
58. | ดลพรรณ พูลเพิ่ม | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
59. | นางสาวดวงชนก อำนวยยนต์วารี | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
60. | เทอดเกียรติ ผลบุญ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
61. | ธนพัต โอคง | สหสาขาวิชา (จุลชีววิทยาทางการแพทย์) บัณฑิตวิทยาลัย |
62. | ธนวัฒน์ ปานศรีแก้ว | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
63. | ธนัชชา โพชสาลี | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
64. | ธเนศ ศรีมติมานนท์ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
65. | ธมนวรรณ พรหมอารักษ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
66. | ธรณ์ธันย์ เอื้อพงศ์สุขกิจ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
67. | ธันยรัตน์ ทรัพย์ธนากร | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
68. | ธารีญา เพ็ชรผึ้ง | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
69. | ธิติมา เบ็ญจะชาติ สุทธิเชษฐ์ | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
70. | ธิติอร อัศวรังษี | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
71. | ธีทัต ตั้งปกรศักดิ์ | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
72. | ธีรานุช เจริญชื่นสิริ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
73. | นางสาวนพวรรณ วรมงคลชัย | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
74. | นภิสา วาณิชยชาติ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
75. | นรันพร เพิ่มพูนวัฒนาสุข | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
76. | นันทัชพร ไชยชนะ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
77. | นิธิวดี เกษจำรัส | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
78. | นุสรีย์ สามาลูกา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
79. | บัดดารีหย๊ะ โส๊ะสันสะ | ฝ่ายวิจัยและนวัตกรรม ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
80. | ปฐมาวดี ตรีสอน | หลักสูตรสหสาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม บัณฑิตวิทยาลัย |
81. | ปทุมภรณ์ มะโนวรรณ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
82. | ประชาพันธ์ ศิริ | บริการงานช่าง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
83. | ปริญญา สร้อยทองคำ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
84. | ปวันรัตน์ ฟองแก้ว | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
85. | ปวิชญา จาตุรพิศานุกูล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
86. | ปานวาด ทรัพย์ละออ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
87. | ปิยนุช น่วมทนง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
88. | ปิยะพร ธรรมเจริญศักดิ์ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
89. | นางสาวปิยะวรรณ เจริญเลิศกุล | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
90. | ปุณชรัชต์ ปิลอง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
91. | ปุณณรัตน์ วิบูลย์จันทร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
92. | ปุ้มณัฐฑิกา เมฆขลา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
93. | พงษ์พันธุ์ สุวรรณชาติ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
94. | พนมกร อคีรา ใจกว้าง | ชีววิทยาช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
95. | นางพนิดา ขานดา | โรงพยาบาลปศุสัตว์ จังหวัดนครปฐม คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
96. | พรชนก อินทวงษ์ศรี | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
97. | พรพิมล พึ่งเมือง | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
98. | พรยมล ขวัญกลับ | ฝ่ายบริหาร ศูนย์สัตว์ทดลอง |
99. | นางสาวพลอยไพลิน โชคสวัสดิ์ | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
100. | พสธร ชาญเกียรติก้อง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
101. | พัชรดนัย สิทธวีร์ชยะกูร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
102. | พัชรินทร์ รัตนมณี | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
103. | พัฒศรัลณัฐ เดชมา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
104. | พิมพ์ชนก เมนะปรีย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
105. | พีรวัส จิรโรจน์วัฒน | Pharmaceutical science and technology คณะเภสัชศาสตร์ |
106. | ภควัต ศิริเลิศพานิช | ภาควิชาวิทยาการเภสัชกรรมและเภสัชอุตสาหกรรม คณะเภสัชศาสตร์ |
107. | ภัทรารีย์ อินทมาตร์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
108. | นางภาวนา เชื้อศิริ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
109. | มณฑ์ปราชญ์ หาญผดุงกิจ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
110. | มณฑิรา เชื้อหอม | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
111. | มนสิชา นิจรัญ | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
112. | มาสุฑล สัญพึ่ง | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
113. | โมธี ฉิมงาม | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
114. | ยูวิตตา ซีเดะ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
115. | นางสาวรวิภา สุวิทยารักษ์ | ชีววิทยาช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
116. | รัชนิดา คำวา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
117. | นายเรืองสิทธิ์ อินทร์ทอง | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ (นานาชาติ)/Medical Microbiology (Interdisciplinary and international program) บัณฑิตวิทยาลัย |
118. | ลัดดา สุริยะวัทนกุล | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
119. | นางสาววทันยา ห้าวหาญ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
120. | วราลี เติบศิริ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
121. | วรินทิพย์ มหาพสุธานนท์ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
122. | นางสาววัลลภา ยะด้วง | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาสาสตร์ |
123. | วิมาลา กรินทร์ไตรทิพย์ | กลุ่มงานโครงสร้างสนับสนุนการวิจัย สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุ |
124. | วุฒิพร ลิ้มประสูตร | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
125. | วุฒิศักดิ์ สริขิต | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
126. | ศรัณย์ภร ภู่ทอง | ภาควิชาสัตวบาล คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
127. | ศรินยา อานามวงษ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
128. | ศรุตาพร สูงติวงค์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
129. | ศิตา วีรกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
130. | ดร.ศิโรวัลลิ์ เรือนทิพย์ | สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
131. | ศุภิสรา พิบูลย์ลาภอุดม | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
132. | สมจินต์ สุทธิกาญจน์ | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
133. | สมรัก สุขสมกิจ | เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป ศูนย์สัตว์ทดลอง |
134. | สรอรรถ อำพัน | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
135. | สรายุทธ วงษ์จันทร์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
136. | นายสราวุธ มูลจันที | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
137. | นางสฤณี กลันทกานนท์ ทองทรง | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
138. | นายสว่าง เกษแดงสกลวุฒิ | ภาควิชาพยาธิวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
139. | รศ.ดร.สัญชัย พยุงภร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
140. | สายพิณ บุญเกิด | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
141. | สิขเรศ ประชานุกูล | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
142. | สิตา ฤทธิ์ธาธรรม | นักศึกษา วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข |
143. | สิรวิชญ์ จิรวรรณาภรณ์ | วิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
144. | สิริกร โพธิแดง | โรงพยาบาลปศุสัตว์ จังหวัดนครปฐม คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
145. | สิริกานต์ มณฑาทิพย์ | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
146. | สิรินาถ ชาญควร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
147. | นางสาวสุชันษา ธานี | ภาควิชาพยาธิวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
148. | นางสุชาดา จันทร์ประทีป นภาธร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
149. | สุทธิดา แก่นบุตร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
150. | สุภาภรณ์ เทศวิเชียร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
151. | อนุวัฒน์ แตงทอง | สุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
152. | อรรัตน์ แสงแก้ว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
153. | อรอุมา ศรีหะวรรณ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
154. | นางอริยา ขันบุญ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
155. | นางสาวอัจจิมา ก๋าพรม หาญพัฒนากิจ | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
156. | อัญญพร แสงแก้ว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
157. | นายอิงครัต กิ่งแก้ว | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
158. | นายอิทธิโชติ สอนมีทอง | ฝ่ายบริหาร คณะทันตแพทยศาสตร์ |
159. | อิษฎี จึงประดิษฐ์ผล | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
160. | อิสยา กิจพัฒนาศิลป์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
161. | อุทัยพร สิงห์คำอินทร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
162. | ฮับเซาะ มามะ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
1. | นางสาวกรณิศ พัฒนชัย | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
2. | ดร.กรรณิกา ขันธศุภ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
3. | นางสาวกษิราพัชร์ อริยะอนันต์เดช | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะทันตเเพทยศาสตร์ |
4. | นางสาวกาญจนา ปัญญาไว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
5. | กิตติพร นาคประสิทธิ์ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
6. | นายกิตติพศ คงสนทนา | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
7. | กิตติพิชญ์ อุสิทธิ์ | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
8. | กิตติมา ชมทอง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
9. | กิตติศักดิ์ คุปตวัช | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
10. | กุลรัตน์ พิชยภิญโญ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
11. | ไกรวิชญ์ พลพงษ์ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
12. | นางสาวขนิษฐา สุขธรรม | คลินิกรวม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
13. | ขวัญกมล รัตนตุมหิ | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก คณะแพทยศาสตร์ |
14. | คชพล จาตุรันต์รัศมี | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
15. | คณนา หรั่งประเสริฐ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
16. | คณิตตา มานาดี | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
17. | นางสาวจรัญญา ชาติศิริ | ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
18. | จันทร์สุดา พิมพา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
19. | นางจันทิมา อินทรปัญญา | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
20. | จารุวรรณ ประดับแสง | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
21. | จิตรตรา เพียภูเขียว | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
22. | นางสาวจิตราภา ยินดี | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
23. | จินต์จุฑา อร่ามมนุปัญญากุล | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
24. | จิรัชญา จงรักษ์ | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
25. | จิรานุช มิ่งเมือง | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
26. | จิรายุส ขาวสังข์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
27. | นางสาวจีริสุดา พรหมเพรา | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
28. | นางสาวจุไรวรรณ กิริยาดี | หลักสูตรทันตกรรมเพื่อความสวยงามและทันตกรรมรากเทียม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
29. | เจมส์ พึ่งผล | ฝ่ายวิชาการ วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข |
30. | ฉัตฑริกา เพ็งดี | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
31. | เฉลิมเกียรติ ยะประโคน | ภาควิชาปรสิตวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
32. | ชญานิศ พูลเจริญ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
33. | ชญานิษฐ์ ฉวีวรรณากร | ภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว คณะทันตแพทยศาสตร์ |
34. | ชญานุคน์ สีทา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
35. | ชณิสรา ดีพุ่ม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
36. | ว่าที่ร.ต.ชนาธิป ไกรทัต | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
37. | ชนาธิป ธนสารตั้งเจริญ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
38. | ชนิดา เจียรจิรพงศ์ | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
39. | ชมัยพร วงศ์วรรณ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
40. | ชยาภรณ์ หลักเมือง | ชีวสารสนเทศศาสตร์และชีววิทยาเชิงคอมพิวเตอร์ บัณฑิตวิทยาลัย |
41. | ชลัมพล จันทร์พุ่ม | ภาควิชาเคมีเทคนิค คณะวิทยาศาสตร์ |
42. | ชวิศา จีระสันติกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
43. | ชุติมา รสชุ่ม | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
44. | ญาณิกา ฉันทโชติ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
45. | ญาดา อัจจิมาธร | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
46. | ฐสิณัส ดิษยบุตร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
47. | นายฐาปกรณ์ แพนเกาะ | สำนักบูรณาการศาสตร์ด้านวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
48. | ณัฏฐณิชา ฉ่ำจิตรชื่น | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
49. | ณัฐกานต์ ทิพม้อม | ศูนย์โรคอุบัติใหม่ด้านคลินิก คณะแพทยศาสตร์ |
50. | ณัฐกุล อัครปรีดี | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
51. | ณัฐฐา วรรณปะกา | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
52. | ณัฐนรี แตงเอี่ยม | หลักสูตรสหสาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม บัณฑิตวิทยาลัย |
53. | ณัฐพล เพ็งบุบผา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
54. | ณัฐภรณ์ ภัทรโชติอนันต์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
55. | ณัฐวดี ล้อทองพานิชย์ | ฝ่ายโครงสร้างพื้นฐาน การจัดการพลังงาน และสิ่งแวดล้อม สำนักบริหารระบบกายภาพ |
56. | ณัฐวุฒิ สุดหนู | หสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
57. | ณิชชยา สุขสมทรง | สำนักบูรณาการศาสตร์ด้านวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
58. | ดลพรรณ พูลเพิ่ม | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
59. | นางสาวดวงชนก อำนวยยนต์วารี | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
60. | เทอดเกียรติ ผลบุญ | สหสาขาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
61. | ธนพัต โอคง | สหสาขาวิชา (จุลชีววิทยาทางการแพทย์) บัณฑิตวิทยาลัย |
62. | ธนวัฒน์ ปานศรีแก้ว | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
63. | ธนัชชา โพชสาลี | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
64. | ธเนศ ศรีมติมานนท์ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
65. | ธมนวรรณ พรหมอารักษ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
66. | ธรณ์ธันย์ เอื้อพงศ์สุขกิจ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
67. | ธันยรัตน์ ทรัพย์ธนากร | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
68. | ธารีญา เพ็ชรผึ้ง | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
69. | ธิติมา เบ็ญจะชาติ สุทธิเชษฐ์ | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
70. | ธิติอร อัศวรังษี | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
71. | ธีทัต ตั้งปกรศักดิ์ | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
72. | ธีรานุช เจริญชื่นสิริ | ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
73. | นางสาวนพวรรณ วรมงคลชัย | ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ |
74. | นภิสา วาณิชยชาติ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
75. | นรันพร เพิ่มพูนวัฒนาสุข | ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ |
76. | นันทัชพร ไชยชนะ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
77. | นิธิวดี เกษจำรัส | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
78. | นุสรีย์ สามาลูกา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
79. | บัดดารีหย๊ะ โส๊ะสันสะ | ฝ่ายวิจัยและนวัตกรรม ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล |
80. | ปฐมาวดี ตรีสอน | หลักสูตรสหสาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม บัณฑิตวิทยาลัย |
81. | ปทุมภรณ์ มะโนวรรณ์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
82. | ประชาพันธ์ ศิริ | บริการงานช่าง ศูนย์สัตว์ทดลอง |
83. | ปริญญา สร้อยทองคำ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
84. | ปวันรัตน์ ฟองแก้ว | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
85. | ปวิชญา จาตุรพิศานุกูล | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
86. | ปานวาด ทรัพย์ละออ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
87. | ปิยนุช น่วมทนง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
88. | ปิยะพร ธรรมเจริญศักดิ์ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
89. | นางสาวปิยะวรรณ เจริญเลิศกุล | ภาควิชาเภสัชวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
90. | ปุณชรัชต์ ปิลอง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
91. | ปุณณรัตน์ วิบูลย์จันทร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
92. | ปุ้มณัฐฑิกา เมฆขลา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
93. | พงษ์พันธุ์ สุวรรณชาติ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
94. | พนมกร อคีรา ใจกว้าง | ชีววิทยาช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
95. | นางพนิดา ขานดา | โรงพยาบาลปศุสัตว์ จังหวัดนครปฐม คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
96. | พรชนก อินทวงษ์ศรี | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
97. | พรพิมล พึ่งเมือง | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
98. | พรยมล ขวัญกลับ | ฝ่ายบริหาร ศูนย์สัตว์ทดลอง |
99. | นางสาวพลอยไพลิน โชคสวัสดิ์ | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
100. | พสธร ชาญเกียรติก้อง | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
101. | พัชรดนัย สิทธวีร์ชยะกูร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
102. | พัชรินทร์ รัตนมณี | จุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
103. | พัฒศรัลณัฐ เดชมา | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
104. | พิมพ์ชนก เมนะปรีย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
105. | พีรวัส จิรโรจน์วัฒน | Pharmaceutical science and technology คณะเภสัชศาสตร์ |
106. | ภควัต ศิริเลิศพานิช | ภาควิชาวิทยาการเภสัชกรรมและเภสัชอุตสาหกรรม คณะเภสัชศาสตร์ |
107. | ภัทรารีย์ อินทมาตร์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
108. | นางภาวนา เชื้อศิริ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
109. | มณฑ์ปราชญ์ หาญผดุงกิจ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
110. | มณฑิรา เชื้อหอม | ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
111. | มนสิชา นิจรัญ | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
112. | มาสุฑล สัญพึ่ง | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ |
113. | โมธี ฉิมงาม | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
114. | ยูวิตตา ซีเดะ | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
115. | นางสาวรวิภา สุวิทยารักษ์ | ชีววิทยาช่องปาก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
116. | รัชนิดา คำวา | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
117. | นายเรืองสิทธิ์ อินทร์ทอง | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ (นานาชาติ)/Medical Microbiology (Interdisciplinary and international program) บัณฑิตวิทยาลัย |
118. | ลัดดา สุริยะวัทนกุล | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
119. | นางสาววทันยา ห้าวหาญ | ภาควิชาเภสัชวิทยาและสรีรวิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
120. | วราลี เติบศิริ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
121. | วรินทิพย์ มหาพสุธานนท์ | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ |
122. | นางสาววัลลภา ยะด้วง | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาสาสตร์ |
123. | วิมาลา กรินทร์ไตรทิพย์ | กลุ่มงานโครงสร้างสนับสนุนการวิจัย สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุ |
124. | วุฒิพร ลิ้มประสูตร | ฝ่ายสุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
125. | วุฒิศักดิ์ สริขิต | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
126. | ศรัณย์ภร ภู่ทอง | ภาควิชาสัตวบาล คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
127. | ศรินยา อานามวงษ์ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
128. | ศรุตาพร สูงติวงค์ | ศูนย์วิจัยไพรเมทแห่งชาติ |
129. | ศิตา วีรกุล | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
130. | ดร.ศิโรวัลลิ์ เรือนทิพย์ | สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ |
131. | ศุภิสรา พิบูลย์ลาภอุดม | ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก คณะทันตแพทยศาสตร์ |
132. | สมจินต์ สุทธิกาญจน์ | ภาควิชาศัลยศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
133. | สมรัก สุขสมกิจ | เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป ศูนย์สัตว์ทดลอง |
134. | สรอรรถ อำพัน | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
135. | สรายุทธ วงษ์จันทร์ | ภาควิชาเคมีคลินิก คณะสหเวชศาสตร์ |
136. | นายสราวุธ มูลจันที | ภาควิชาอายุรศาสตร์ คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
137. | นางสฤณี กลันทกานนท์ ทองทรง | ภาควิชาสรีรวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
138. | นายสว่าง เกษแดงสกลวุฒิ | ภาควิชาพยาธิวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
139. | รศ.ดร.สัญชัย พยุงภร | ภาควิชาชีวเคมี คณะแพทยศาสตร์ |
140. | สายพิณ บุญเกิด | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
141. | สิขเรศ ประชานุกูล | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
142. | สิตา ฤทธิ์ธาธรรม | นักศึกษา วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข |
143. | สิรวิชญ์ จิรวรรณาภรณ์ | วิทยาศาสตร์การแพทย์ คณะแพทยศาสตร์ |
144. | สิริกร โพธิแดง | โรงพยาบาลปศุสัตว์ จังหวัดนครปฐม คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
145. | สิริกานต์ มณฑาทิพย์ | สหสาขาวิชาจุลชีววิทยาทางการแพทย์ บัณฑิตวิทยาลัย |
146. | สิรินาถ ชาญควร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
147. | นางสาวสุชันษา ธานี | ภาควิชาพยาธิวิทยา คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
148. | นางสุชาดา จันทร์ประทีป นภาธร | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
149. | สุทธิดา แก่นบุตร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
150. | สุภาภรณ์ เทศวิเชียร | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
151. | อนุวัฒน์ แตงทอง | สุขภาพสัตว์ ศูนย์สัตว์ทดลอง |
152. | อรรัตน์ แสงแก้ว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
153. | อรอุมา ศรีหะวรรณ์ | ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ คณะทันตแพทยศาสตร์ |
154. | นางอริยา ขันบุญ | ภาควิชาชีวเคมีและจุลชีววิทยา คณะเภสัชศาสตร์ |
155. | นางสาวอัจจิมา ก๋าพรม หาญพัฒนากิจ | ห้องปฏิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
156. | อัญญพร แสงแก้ว | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ |
157. | นายอิงครัต กิ่งแก้ว | ภาควิชาอาหารและเภสัชเคมี คณะเภสัชศาสตร์ |
158. | นายอิทธิโชติ สอนมีทอง | ฝ่ายบริหาร คณะทันตแพทยศาสตร์ |
159. | อิษฎี จึงประดิษฐ์ผล | ภาควิชาปริทันตวิทยา คณะทันตแพทยศาสตร์ |
160. | อิสยา กิจพัฒนาศิลป์ | ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร คณะวิทยาศาสตร์ |
161. | อุทัยพร สิงห์คำอินทร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ |
162. | ฮับเซาะ มามะ | สหสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะวิทยาศาสตร์ |
ศูนย์ความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสิ่งแวดล้อม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย | |
โทร.: 0 2218 5222, 09 9132 6622 (ในวันและเวลาราชการ) 08 9152 2626 (เฉพาะกรณีฉุกเฉิน ตลอด 24 ชั่วโมง) | |
อีเมล: shecu@chula.ac.th |
จำนวนผู้เข้าชม | |||
|
|||
12 ตุลาคม 2562 |